உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

பிரான்ஸ் ரயில்களில் தீவிரவாத தாக்குதல்களை முறியடிக்க அதிரடி மாற்றம் கொண்டு வரப்பட்டுள்ளது.

பிரான்ஸ் ரயில்களில் தீவிரவாத தாக்குதல்களை முறியடிக்க சாதாரண உடையில் ரகசிய பொலிசாரை நியமிக்கும் திட்டத்தை அரசு விரைவில் செயல்படுத்த உள்ளது.அதிகரித்து வரும் தீவிரவாத அச்சுறுத்தல்களுக்கு ஈடு கொடுக்கும் வகையில் “Train marshalls” என்று அழைக்கப்படும் இந்த தீவிரவாத எதிர்ப்பு, ரகசிய பொலிசார் பிரான்ஸ் ரயில்களில் இனி எப்போதும் இருப்பார்கள்.

அமெரிக்காவில் விமானங்களில் பாதுகாப்புக்காக செயல்படும் Air Marshallகளைப்போல் இவர்கள் ரயில்களில் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளுக்காக நியமிக்கப்படுவார்கள்.

ஆயுதம் தரித்திருந்தாலும் இவர்கள் சாதாரண உடையில்தான் பயணிப்பார்கள்.

சந்தேகத்திற்கிடமான வகையில் யாராவது பயணிக்கிறார்களா என்பதைக் கவனித்து தேவையானால் யாரும் அறியாதவண்ணம் அவர்களைக் கையாள வேண்டியது இவர்களது பணியாகும்.

2015ஆம் ஆண்டு ஆகஸ்டு மாதம் ஆம்ஸ்டர்டாமுக்கும் பாரீஸுக்கும் இடையே செல்லும் அதிவேக Thalys நிறுவனத்தின் ரயில் ஒன்றை தீவிரவாதிகள் தாக்க முயன்றதையடுத்து ரயிலில் ரகசிய பொலிசாரை நியமிக்கும் இந்த திட்டம் செயல்படுத்தப்பட உள்ளது.

இதற்கிடையில் கடந்த வார இறுதியிலேயே சில Train marshallகள் தங்கள் பணியைத் தொடங்கிவிட்டார்கள்.

Mathieu என்னும் Train marshall கூறும்போது அவர் ஏற்கனவே 20 பயணங்களில் ஒரு சாதாரண பயணியைப் போல் பயணித்து விட்டதாகக் கூறினார்.

காலை 8 மணிக்கு ரயிலில் ஏறினோமென்றால் ரயில் பிஸினஸ் செய்பவர்களால் நிரம்பியிருக்கும், அப்போது அதற்கேற்றாற்போல் உடையணிந்து கொள்வோம், விடுமுறை முடிந்து வீடு திரும்புபவர்களோடு பயணிக்கும்போது அதற்கேற்றாற்போல் உடையணிந்து கொள்வோம் என்றார் அவர்.

404..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.