உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

ஈழ அகதிகளின் வாழ்வு கேள்விக்குறியா ? நெஞ்சை பதைபதைக்கும் பகீர் தகவல்!

தமிழகத்தில் வசிக்கின்ற ஈழ அதிகளின் எதிர்காலம் கேள்விக்குறியாக்கப்பட்ட நிலையில் வாழ்ந்துவருவதாக உலக சோசலிச இணையத்தளத்தில் வெளியிடப்பட்டுள்ள கட்டுரையொன்றில் தகவல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.இலங்கையில் இடம்பெற்ற வன்முறைகளால் 1980ம் ஆண்டுக்குப் பின்னர் இந்தியாவிற்கு அகதிகளாக சென்ற 1 லட்சத்துக்கு 30 ஆயிரம் பேர் அங்கு அகதிகளாக தங்கியுள்ளனர்.

தமிழகத்தில் உள்ள 100 அகதிகள் முகாம்களில் 60 ஆயிரம் ஈழ அகதிகள் தங்கியுள்ளதுடன், கேரளாவிலும் கர்நாடகாவிலும் 42 ஆயிரம் பேர் வரையில் வசித்து வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அவர்களுக்கு இன்னும் இந்திய குடியுரிமை வழங்கப்படவில்லை.

அகதிகள் முகாம்கள் தடுப்பு முகாம்கள் போன்று செயற்படுவதாகவும், அகதிகள் மிகவும் மோசமான வகையில் நடத்தப்படுவதாகவும், அங்கு வசிக்கின்ற மக்கள் எந்நேரமும் பொலிஸ் கண்காணிப்பில் இருப்பதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஈழ அகதிகள் தொடர்பில் தமிழகத்தின் முக்கிய அரசியல் கட்சிகளான திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் மற்றும் அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் என்பன முதலைக்கண்ணீர் வடிப்பதாகவும், அந்த கட்சிகளால் அகதிகள் வாழ்வில் எந்த நல்ல மாற்றங்களும் ஏற்படுத்தப்படவில்லை என்றும் அந்த இணையத்தளம் தெரிவித்துள்ளது.

250..views

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.