உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

யா/ பண்ணாகம் வடக்கு அ.மி.த.க. பாடசாலையின் 2018 ஆம் ஆண்டுக்கான பரிசளிப்பு விழா. புகைப்படங்கள்

யா/ பண்ணாகம் வடக்கு அ.மி.த.க. பாடசாலையின் 2018 ஆம் ஆண்டுக்கான பரிசளிப்பு விழா 18.09.2018 அன்று வெகு விமரிசையாக இடம்பெற்றது. இப் பரிசளிப்பு விழாவிற்கான நிதி அனுசரணையைப் பழைய மாணவர்களான திரு த. நிறஞ்சன், திரு சி. சுரேஸ், திருமதி சுமலதா சதீஸ் ஆகியோர் வழங்கியுருந்தனர்.

மேலும், இவ்விழாவில் பாடசாலை மாணவர்களுக்குச் சங்கீதம் பயில்வதற்கான இசைக் கருவிகள் தேவை என்ற கோரிக்கை அதிபர், ஆசிரியர்களால் முன்வைக்கப்பட்டது. எனவே, இன்னும் எம் பள்ளிக்கூடம் உயர, எமது குழந்தைகள் கலைகளில் சிறக்க, என்ன நாம் செய்யவேண்டும் என்று எண்ணியிருப்போர் கை கொடுக்க இணையுமாறு பழைய மாணவர்கள் அழைப்புவிடுக்கின்றனர்.

 

852..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.