உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

உயிரிழந்த விரிவுரையாளரின் கணவர் ஏற்கனவே திருமணமானவரா? photo

திருகோணமலையில் கடலில் சடலமாக மீட்கப்பட்ட பெண் விரிவுரையாளரின் தற்கொலைக்கு அவரது கணவரே காரணமென குற்றச்சாட்டுக்கள் கிளம்பியுள்ளது. உயிரிழந்த விரிவுரையாளரின் நண்பிகள் இந்த குற்றச்சாட்டுக்களை சுமத்தி, ஆதாரங்களையும் வெளியிட ஆரம்பித்துள்ளனர்.

கிழக்கு பல்கலைகழக விரிவுரையாளரான போதநாயகி செந்தூரன், கடந்த 21ம் திகதி திருகோணமலை கடலில் சடலமாக மீட்கப்பட்டிருந்தார். வவுனியாவின் பின்தங்கிய கிராமமொன்றின் முதலாவது பட்டதாரியான இந்த பெண்ணின் மரணம் சமூக ஊடகங்களில் பரவலான கவனத்தை திருப்பியுள்ளது.

பிரேத பரிசோதனையில், மூச்சு திணறலால் ஏற்பட்ட மரணமென்பது தெரியவந்தது.போதநாயகி தற்கொலை செய்து கொண்டிருக்கலாமென ஊகிக்கப்படுகிறது.

சடலம் மீட்கப்பட்டதும், அவரது கணவரான செந்தூரன் நீதிவான முன்னிலையில் சாட்சியமளித்தபோது, மனைவிக்கும் அவருக்குமிடையில் அண்மையில் சுமுகமான தொடர்பாடல் இருக்கவில்லையென்பது தெரியவந்தது.

உயிரிழந்த விரிவுரையாளரின் கணவனிற்கு ஏற்கனவே சில பெண் தொடர்புகள் இருந்தன, அது தெரிந்ததாலேயே விரக்கியடைந்து விரிவுரையாளர் தற்கொலை செய்து கொண்டார் என, விரிவுரையாளரின் நெருங்கிய நண்பிகள் ஏற்கனவே குறிப்பிட்டுள்ள நிலையில், இன்று இன்னொரு ஆதாரத்தை அவரது நண்பிகள் வெளியிட்டுள்ளனர்.

செந்தூரன் ஏற்கனவே திருமணமான புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளனர்.அந்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டு, இந்த திருமணத்தை போதநாயகி முன்னரே அறிந்திருந்தாரா என அவர்கள் கேள்வியெழுப்பியுள்ளனர்.

452..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.