உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  குண்டு ஒல்லி பிரச்சினையை தீர்க்கும் பாட்டி வைத்தியம்:

  குண்டான உடல் ஒல்லியாக வேண்டுமா, ‘‘ஒல்லியான உடல் குண்டாக வேண்டுமா? இரண்டாயிரம், மூன்றாயிரம் ரூபாயில் மருந்துகள் உள்ளது’’ என்ற விளம்பரங்கள் வராத நாளிதழே இல்லை. இதுபோன்ற மக்களின் ஒல்லி மற்றும் குண்டு உடல் அமைப்பை வைத்து காசு பார்க்கும் வெளிநாட்டினர் நாளுக்கு நாள் பெருகி வருகின்றனர். இந்தப் பிரச்சினையை போக்க நமது முன்னோர் பல ஆயிரம் வருடங்களுக்கு முன்பே நல்ல இயற்கை மருத்துவ முறைகளை கூறிச் சென்றுள்ளனர். அதனை நாம் பாதுகாக்காமல் விட்டு விட்டோம்,.

  நமது முன்னோர் ஒல்லியான உடலை குண்டாக மாற்ற

  கற்கண்டை வெண்ணெயுடன் சேர்த்து நாற்பது நாட்கள் சாப்பிட்டு வந்துள்ளனர். இதனால் ஒல்லியான உடல் குண்டாக மாற்றி வெற்றியும் கண்டுள்ளனர்.

  குண்டான உடல் ஒல்லியாக மாற்ற

  தினமும் காலையில் சாப்பிடுவதற்கு அரை மணி நேரத்திற்கு முன்னர் மிதமான சூட்டில் உள்ள நீரில் தேனையும், லவங்க பொடியையும் கலந்து குடிக்கவும்.

  அதே போல இரவில் படுக்க போகும் முன்னர் தேனையும், லவங்க பொடியையும் மிதமான வெந்நீரில் கலந்து குடிக்கவும். தொடர்ந்து இப்படி செய்து வந்தால் எத்தனை குண்டாக இருந்தாலும் உடல் எடை குறைவது உறுதி.

  இதை நீங்கள் குடித்து வரும் போது உடலில் கொழுப்பை சேர விடாமல் தடுத்து விடும். அதாவது நீங்கள் சாதாரண உணவை சாப்பிட்டு வந்தாலும் கூட எடை கூடாமல் தடை செய்யும். இதனை நாமும் கடைபிடிப்போம், இந்த முறையை மற்றவர் அறியவும் செய்வோம். வீண் விளம்பரங்களால் கவரப்பட்டு, அதனால் பக்கவிளைவுகளுடன் அவதிப்படும் நமது மக்களை பாதுகாக்க இந்த முறையை அவர்களுக்கும் எடுத்துச் சொல்வோம்.

  762

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.