உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  ஜெனிவா தீர்மானத்தை சர்வதேச தலையீடு என்பதா? – பிரித்தானிய அமைச்சர் கொதிப்பு

  ஜெனிவா தீர்மானத்தை சர்வதேச சமூகத்தின் தலையீடு என வர்ணிப்பது துரதிஸ்டவசமானது என்று பிரிட்டனின் வெளிவிவகார பொதுநலவாய அலுவலகத்தின் ஆசிய பசுபிக் பகுதிக்கான அமைச்சர் மார்க் பீல்ட் விசனம் தெரிவித்துள்ளார். இலங்கைக்கு இன்று பயணம் மேற்கொள்ளவுள்ள அவர், கொழும்பு ஆங்கில நாளிதழ் ஒன்றில் எழுதியுள்ள கட்டுரையிலேயே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

  ஜெனிவா தீர்மானத்தை இலங்கையின் உள்விவகாரங்களில் சர்வதேச தலையீடாக சித்தரிக்கும் சிலர் உள்ளனர். இது துரதிஸ்டவசமான- நேர்மையற்ற நிலைப்பாடு. இலங்கையில் சமாதானத்தை கட்டியெழுப்புவதற்கும் நல்லிணக்கத்தை ஏற்படுத்துவதற்கும் முக்கியமான கட்டமைப்பை வழங்கும் தீர்மானத்திற்கு இணை அனுசரணை வழங்குவது என்ற இலங்கை அரசாங்கத்தின் கொள்கை ரீதியிலான முடிவை பிரிட்டனும் இலங்கையின் ஏனைய நண்பர்களும் அங்கீகரிக்கின்றனர்.

  இலங்கை அடைந்துள்ள முன்னேற்றங்களை அடுத்த மார்ச்சில் ஜெனிவா மதிப்பிடும். இலங்கையில் நான் மிக தெளிவான திட்டங்களுடன் நல்லிணக்க முயற்சிகளை முன்னோக்கி நகர்த்துமாறு இலங்கை அரசாங்கத்தினை வலியுறுத்துவேன். இந்த முயற்சிகளிற்கான பிரிட்டனின் உறுதியான ஆதரவை வழங்குவேன்.

  உண்மையை கண்டறிவது அடிப்படையான விடயம். இலங்கை 2015 இல் வாக்களித்த பொறுப்புக்கூறும் மற்றும் உண்மையை கண்டறியும் பொறிமுறைகளில் முன்னேற்றத்தை வலியுறுத்துவேன். பிரிட்டனில் உள்ள புலம்பெயர்ந்தவர்களும் ஏனையவர்களும் தொடர்ச்சியாக என்னிடம் கேள்வி எழுப்பும் விடயங்களில் ஒன்று பயங்கரவாத தடைச்சட்டம் எப்போது நீக்கப்படும் என்பதே. பரந்துபட்ட பாதுகாப்பு சீர்திருத்தத்தின் ஒரு பகுதியாக பயங்கரவாத தடைச்சட்டம் நீக்கப்பட வேண்டும் சர்வதேச தராதரத்திலான புதிய சட்டம் அறிமுகப்படுத்தப்பட வேண்டும் எனவும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

  574

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.