உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

பிரபல தயாரிப்பாளர் சென்னையில் இன்று திடீர் மரணம்- சோகத்தில் திரையுலகம்

தெலுங்கு சினிமாவில் மிகவும் பிரபலமான D சிவ பிரசாத் ரெட்டி இன்று காலை உயிரிழந்தார். 62 வயதான இவர் நீண்ட நாட்களாக இதயம் சம்பந்தப்பட்ட நோயால் பாதிக்கப்பட்டு சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்துள்ளார்.குணமாகி வந்த நிலையில் இவரது திடீர் மரணம் திரையுலகினரை சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

1985ம் ஆண்டு காமாக்ஷி என்ற தயாரிப்பு நிறுவனத்தை தொடங்கி நிறைய பிளாக் பஸ்டர் படங்கள் கொடுத்திருக்கிறார்.

குறிப்பிட்டு சொல்ல வேண்டும் என்றால் Karthika Pournami, Sravana Sandhya, Vikki Dada, Mutha Mesthri, Allari Alludu, Auto Driver, Seetharama Raju, Edhuruleni Manishi, Nenunnaanu, Boss, King, Kedi, Ragada, Dhada, Greekudu Veerudu போன்ற படங்களை கூறலாம்.

இவர் நடிகர் நாகர்ஜுனாவின் நெருங்கிய நண்பர் ஆவார்.

312..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.