உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுக்கு சொகுசு வசதிகள் – உயர்மட்டக்குழு விசாரணையில் அம்பலம்.!

சொத்துக்குவிப்பு வழக்கில் நீதிமன்றத்தால் குற்றவாளிகள் என தண்டிக்கப்பெற்று கர்நாடக மாநிலம்,பரப்பன அக்ரஹாரா சிறையில் சிறைத்தண்டனை அனுபவித்து வரும் தண்டனை கைதிகளான மறைந்த ஜெயலலிதாவின் உயிர்தோழியான சசிகலா, இளவரசி, சுதாகரன் உள்ளிட்டோருக்கு கர்நாடக சிறைத்துறை சிறப்பு சொகுசு வசதிகள் செய்து தருவதாகவும், இதற்காக சுமார் 2 கோடி அளவில் பணம் லஞ்சமாக பெறப்பட்டுள்ளதாகவும் கடந்த ஆண்டு பகீர் தகவல்களை வெளியிட்டிருந்தார் அப்போதைய கர்நாடக சிறைத்துறை டி.ஐ.ஜி ரூபா. இந்த விவகாரத்தில் அவர் நேரடியாக கர்நாடக சிறைத்துறை டி.ஜி.பி.சத்திய நாராயணராவ் மீது குற்றம் சாட்டியிருந்தார்.

இந்த விவகாரம் தேசிய அரசியல் பெரும் கொந்தளிப்பினை உண்டாக்கிய நிலையில், சசிகலாவும், இளவரசியும் ஷாப்பிங் செய்துவிட்டு சிறைக்குள் செல்வதை போன்ற காணொளி காட்சிகளும் வெளியாகின.

இதனைத்தொடர்ந்து இந்த விவகாரம் குறித்து விசாரிக்க ஐஏஎஸ் அதிகாரி வினய்குமார் தலைமையில் குழு அமைக்கப்பட்டது. இந்த குழு தாக்கல் செய்ய அறிக்கையின் விவரங்கள் தற்போது வெளியாகி உள்ளது. அதில், “சசிகலாவிற்கு சிறையில் கூடுதல் வசதிகள் அளிக்கப்பட்டது உண்மைதான் எனவும், ஆடை மற்றும் பார்வையாளர் சந்திக்கும் விவகாரத்திலும் நிறைய விதிகள் மீறப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், விதிகளை மீறி அதிகப்படியான பார்வையாளர்கள் சசிகலாவை சந்திக்க அனுமதிக்கப்பட்டிருப்பதாகவும், காணொளி காட்சியில் உள்ளதுபோல சசிகலா ஷாப்பிங் சென்று வந்திருப்பதற்கு வாய்ப்புகள் அதிகம் உள்ளதாகவும்” தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில், இந்த விவகாரம் குறித்து கருத்து தெரிவிக்கும் சாமானியர்கள், அரசு அதிகாரத்தினை பயன்படுத்தி முறைகேடாக சொத்து சேர்த்த காரணத்தினால் தான் ஜெயலலிதா உள்ளிட்ட இவர்களுக்கு சிறைத்தண்டனை வழங்கப்பட்டது. ஆனால், சிறையிலும் பணத்தால் இவர்கள் தங்களுக்கான சலுகைகளை பெற்றுக்கொள்கிறார்கள் என்றால் சசிகலா உள்ளிட்டோரின் தண்டனை காலம் நீடிக்கப்பட வேண்டும் எனவும், இந்த விவகாரத்தில் தொடர்புடைய அதிகாரிகள் கடுமையான தண்டனைக்கு உள்ளாக்கப்பட்ட வேண்டும் எனவும் ஆவேசப்படுகின்றனர்.

271..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.