உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

விஜய்சேதுபதிக்கு விசித்திரமான பரிசு கொடுத்த அசத்திய பிரபல நடிகர்!வீடியோ

நடிகர் விஜய் சேதுபதி எப்போதும் தன்னை பிசியாக வைத்துக்கொள்ளும் ஒரு நடிகர். அவரை மக்கள் பலருக்கும் பிடித்திருக்கிறது. காரணம் படங்களில் அர்ப்பணிப்பான நடிப்பும், வாழ்க்கையில் எளிமையும் தான்.உடனிருக்கும் பலருக்கும் தானாக உதவி செய்து வருகிறார். அதனால் அவருடன் படம் செய்ய பலரும் விரும்புகிறார்கள். தெலுங்கு, மலையாள படங்களிலும் நடித்து வருகிறார்.

சமீபத்தில் கூட அவரின் நடிப்பில் பேட்ட படம் வெளியானது. கடந்த வருடம் அவரின் நடிப்பில் வந்த படங்களில் 96 படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்று அவரின் படங்களில் மிக முக்கியமானதாக அமைந்தது.

அண்மையில் படத்தின் 100 வது நாள் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இதில் நடிகரும், இயக்குனருமான பார்த்திபனுக்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டது. இதற்காக அவர் விஜய் சேதுபதிக்கு ஒரு கடிகாரம் போன்ற ஒரு கேடயத்தை வழங்கியுள்ளார். அதுவும் 96 படத்தை குறிக்கும் வகையில் 9 மற்றும் 6 ஆகிய எண்கள் மட்டுமே உள்ளன.

224..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.