உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  முன்னாள் த.தே.கூ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மாமனிதர் அமரர் கி.சிவனேசன் அவர்களின் ,photos வீடியோ

  முன்னாள் த.தே.கூ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மாமனிதர் அமரர் கி.சிவனேசன் அவர்களின் பதின்மூன்றாவது ஆண்டு நினைவு நிகழ்வு அவரது சொந்த ஊரான கரவெட்டி கிழக்கில் நடைபெற்றது

  வாலிபர் வட்டகழகத்தினரால் அவ்வூர் மக்களின் ஒத்துளைப்புடன் நடைபெற்ற நிகழ்வில் மூன்று நாட்கள் கரப்பந்தாட்ட நிகழ்வும் நடைபெற்றதுடன் அஞ்சலி நிகழ்வும் இடம்பெற்றது நிகழ்வில் முன்னாள் வடமாகாண சபை உனறுப்பினர் சுகிர்தன் ஜனநாயக போராளிகள்

  கட்சியின் தலைவர் வேந்தன் மாமனிதரின் சகோதரி தனம் மற்றும் மக்கள் கழக உறுப்பினர்கள் என பெருமளவானோர் கலந்துகொண்டனர் 2006 ம் ஆண்டு மாசி மாதம் 6ம் திகதி மகாசிவராத்திரி அன்று சொற்பொழிவிற்காக கொழும்பிலிருந்து வருகைதந்த மாமனிதர் அவர்கள் மாங்குழம் பகுதியில் சிறிலங்கா அரச படையின் ஆழ ஊடுருவும் அணியினரின் கிழைமோர் தாக்குதலில் கொல்லப்பட்டார் அவர் நாடாளுமன்றத்தில் இறுதியாக தமிழீழம் மலர்க என்ற வாசகம் கணபடுவது குறிப்பிட தக்கது

  421

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.