உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

கூட்டணி முடிவை இன்று வெளியிடுகிறது தேமுதிக: அதிமுகவுடன் ஐக்கியம்?

எதிர்வரும் நாடாளுமன்ற தேர்தலுக்கான அதிமுக தலைமையிலான அணியில் பாஜக, பாமக, புதிய தமிழகம் உள்ளிட்ட கட்சிகள்

இடம்பெறுவது உறுதியாகிவிட்ட சூழலில் விஜயகாந்த் தலைமையிலான தேமுதிகவுடன் தொடர்ச்சியாக பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்பட்டுவருகிறது. பாமகவுக்கு 7 இடங்களும், 1 மாநிலங்களவை உறுப்பினர் பதவியும் ஒதுக்கியதைப்போலவே தங்களுக்கும் இடம் ஒதுக்கப்படவேண்டுமென தேமுதிக தரப்பு கருதுவதால், அதிமுக – தேமுதிக கூட்டணி உடன்பாடு இறுதிநிலையை எட்டாமல் இழுபறியில் உள்ளது.

அதே சமயம், பிரதமர் மோடி இன்று சென்னையில் கூட்டணி கட்சி தலைவர்கள் பங்கேற்கும் பொதுக்கூட்டத்தில் கலந்துகொள்ள உள்ள காரணத்தினால் இன்றைக்குள் தேமுதிக உடனான கூட்டணி உடன்பாடு எட்டப்படுமென அதிமுகவின் தலைமைநிலைய வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

முன்னதாக, நாடாளுமன்ற தேர்தலுக்கான திமுக அணியில் காங்கிரஸுக்கு 10 இடங்களும், விசிகவுக்கு 2 இடங்களும், இடதுசாரிகளுக்கு (சிபிஐ, சிபிஐ- எம்) தலா 2 இடங்களும் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

 

 

114..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.