உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  ஆற்ற வேண்டிய கடமை ஒன்று இவ்வுலகில் உண்டெனில் ,அது அடுத்தவர் பசி ஆற்றலே!!! படங்கள்,வீடியோ

  யார் இவர்கள்??? !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

  வேறு யாருமல்ல! நோர்வே ஒஸ்லோவில் வாழ்ந்து வரும் விஜி நெறி தம்பதியினர். இது இவர்களின் நான்காவது நிதியுதவி. காலையடி இணைய உதவும் கரங்களால் 02.04.2019 இன்று வாழ்வாதார உதவி ஒன்று வழங்கி வைக்கப்பட்டது .

  இதற்கான நிதி ஒரு லட்சம் ரூபாவினை வழங்கியிருந்தவர்கள் நோர்வேயில் வாழ்ந்து வரும் விஜி நெறி தம்பதியினர் . இவர்கள் தமது பிள்ளைகளின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு இந்த உதவியை வழங்கியுள்ளார்கள். இவர்களின் இந்த உதவியானது காலையடி உதவும் கரங்களூடாக வழங்கும் நான்காவது உதவி என்பது இங்கே குறிப்பிடத்தக்கது.

   

  வடமராட்சி பருத்தித்துறை பகுதியில் வசித்து வரும் பெண் தலைமத்துவத்தினைக் கொண்ட குடும்பத்தின் நிலையறிந்து அவர்களின் வாழ்வாதாரத்தை உயர்த்தும் நோக்குடன் அவர்களின் கோரிக்கைக்கு அமைவாக அங்கு காணப்பட்ட வெற்றுக் கடையினை மீண்டும் இயங்க வைக்கும் நோக்குடன் கடைக்கு தேவையான இலங்கை ரூபா 100.000 பெறுமதியான பொருட்கள் வழங்கி வைக்கப்பட்டது.

   

  இவ் உதவியை ஜனநாயக போராளிகள் கட்சியின் தலைவர் திரு வேந்தன் அவர்கள் வழங்கி வைத்தார்.அதே கட்சியை சேர்ந்த பருத்தித்துறை பிரதேச சபை உறுப்பினர் குட்டி அவர்களும் நிகழ்வில் கலந்துகொண்டார். உதவிபெற்ற மூவரைக் கொண்ட இக்குடும்பத்தினருடன் இணைந்து காணாமல் போனவரின் சகோதரியும் வாழ்ந்து வாழ்கிறார். இவரின் கணவரும் கடற்றொழிலுக்கு சென்ற சமயம் கடற்படையினரின் துப்பாக்கி சூட்டில் கொல்லப்பட்டமை குறிப்பிடத்தக்க விடயமாகும்.

   

  அந்த வகையில் இல்லாதவர்களின் துயரறிந்து வாரி வழங்கி வரும் நல்லுள்ளம் கொண்ட இத்தம்பதிகளை பார்க்கும் போது இவர்களின் உயர்ந்த குணத்தில்தான் பிறர்க்கு உதவுதல் என்னும் மேன்மை, நிலைபெற்றிருக்கிறது என்பது கண்கூடாக தெரிகின்றது.

   

  ஏதும் இல்லாதவரின் கடும்பசியைத் தீர்த்து வையுங்கள். பொருளைப் பெற்றவன் சேமித்து வைக்கும் இடம் அதுவே. ஆற்ற வேண்டிய ஒன்று உண்டு என்றால் அது அடுத்தவர் பசி ஆற்றலே. பகிர்ந்து உண்பவர்க்கு பசிக் கொடுமை என்றுமே வாராது. கொடுக்க முடியா சூழலை விட மரணம் இனிமையானது என்றால் இல்லாதவருக்கு உதவுதல் எவ்வளவு பெரிய கொடை இதனை நன்குணர்ந்த விஜி நெறி தம்பதியினர் வாழ்வாங்கு வாழ வாழ்த்தி அவர்களின் மழலைச்செல்வங்கள் பல்கலைகளும் கற்று , நிறைந்த ஆரோக்கியத்துடனும்,

   

  நீண்ட ஆயுளுடனும் வாழ எல்லாம் வல்ல ஆண்டவனை பிரார்த்தித்து குழந்தைகளுக்கு அன்பான பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் உரித்தாகட்டும் என வாழ்த்தி, அத்துடன் இவர்களுக்கு காலையடி இணைய உதவும் கரங்களும் இனிய பிறந்தநாள் நல்வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்துக் கொள்கின்றது..

       

  951

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.