உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

சுவிஸில் இந்து ஆலயத்திற்குள் மயக்க மருந்து கொடுத்து பெண்ணை பாலியல் வல்லுறவு செய்த இரு ஈழ தமிழர்கள்..!! நிர்வாண வீடியோ எடுத்து மிரட்டிய கொடூரம்..!!photo

சுவிஸ் பேரண் மானிலத்தில் உள்ள பிரபல இந்து ஆலயம் ஒன்றில் நிர்வாகிகள் இருவர் சேர்ந்து ஆலயத்திற்கு தினசரி சாமி தர்சனம் செய்ய வந்த குடும்ப பெண்ணிடம் நட்பாக பழகி

மென்பானத்தில் மயக்க மருந்தினை கலந்து கொடுத்து கோயிலின் உள்ளே வைத்து இருவரும் சேர்ந்து அப்பெண்னை பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளனர் அதுமட்டும் இல்லாது நிர்வாணமாக வீடியோ எடுத்து வெளியில் யருடமாவது கூறினால் இணைய தளத்தில் பதிவேற்றி விடுவதாக மிரட்டியுள்ளார்

இதனால் வெளியில் யாரிடமும் நடந்த கொடுமையை சொல்லாமல் மறுத்துள்ளார் அதுமட்டும் இல்லாது தொடர்ந்து மிரட்டி இருவரும் பலமுறை பாலியல் துஸ்பிரயோகம் செய்துள்ளதுடன் இவர்களின் கொடுமை தாங்க முடியாமல் அந்த பெண்ணின் கணவரிற்கு நடந்த விடயங்களை கூறியுள்ளார்

இதனால் மன உளைச்சளுக்கு ஆளான கணவர் இருவரிடமும் சென்று கை கலப்பில் ஈடுபட்டு உள்ளார் இதனை சற்றும் எதிர்பாராத இருவரும் அடியாட்களுடன் சென்று கணவனை தாக்கியுள்ளதுடன் உனது மனைவியின் நிர்வாண விடியோவை இணையத்தில் வெளியிடுவோம் என கணவனையும் மிரட்டி சென்றுள்ளனர் இதனால் இவர்கள் தங்களின் மானத்திற்கு பயந்து சுவிஸ் நாட்டைவிட்டு வெளியேறி தற்போது பிரான்ஸ் நாட்டில் வசித்து வருகின்றனர்

தொடர்ந்து பாலியல் குற்றம் புரிந்த இருவரும் அதே ஆலயத்தின் நிர்வாகிகளாக இருப்பது இனி வரும் காலத்திலும் இதே போன்ற கொடுமை வேறு ஒரு பெண்ணிற்கும் நடக்கலாம் இதனால் இவ் இருவரிற்கும் சரியான தண்டனை பெற்று கொடுக்க அங்குள்ள மக்கள் முன்வர வேண்டும்.

407..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.