உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

டெல்லியில் முக்கிய பதவி..! டி.ஆர். பாலுவுடன் மோதும் கனிமொழி..!photos

திமுக நாடாளுமன்ற குழுத்தலைவர் பதவியைப் பெறுவதற்கு அக்கட்சியின் தலைமை நிலையச் செயலாளர் டி.ஆர்.பாலு மற்றும் மகளிர் அணித்தலைவர் கனிமொழி ஆகியோரிடையே போட்டி தொடங்கியுள்ளது.

நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் போட்டியிட்ட 19 தொகுதிகளில் திமுக வேட்பாளர்கள் வெற்றி பெற்றனர். உதயசூரியன் சின்னத்தில் போட்டியிட்ட பிற கட்சிகளின் நான்கு வேட்பாளர்களும் எம்.பி. ஆகியுள்ளனர். இதேபோல் மாநிலங்களவையிலும் கணிசமான எண்ணிக்கையில் திமுகவிற்கு எம்.பி.க்கள் உள்ளனர்.

நாடாளுமன்றத்தை பொறுத்தவரையில் கணிசமான எம்.பி.க்கள் இருப்பதால் திமுகவின் நாடாளுமன்ற குழுத் தலைவராக தற்போது போட்டி தொடங்கியுள்ளது. கடந்த 2004-ஆம் ஆண்டு முதல் 2009 பதினான்காம் ஆண்டு வரை அதிமுகவின் நாடாளுமன்ற குழுத் தலைவர், மக்களவை குழு தலைவர் உள்ளிட்ட பதவிகளை டி.ஆர். பாலு. இதைப்போல் கனிமொழியும் திமுக மாநிலங்களவை குழுத் தலைவராக தற்போது செயல்பட்டு வருகிறார்.

தற்போது கனிமொழியும் டி.ஆர். பாலுவும் மக்களவைக்கு எம்.பி.யாக தேர்வாகியுள்ளனர். இதனால் மாநிலங்களவை குழுத் தலைவர் பதவியில் கனிமொழியால் இனி நீடிக்க முடியாது. எனவே நாடாளுமன்ற குழுத் தலைவர் பதவியை பெற்று விட கனிமொழி காய் நகர்த்தி வருகிறார். நாடாளுமன்றக் குழுத் தலைவர் பதவியை பெற்றால்தான் டெல்லியில் நடைபெறும் அனைத்து கட்சித் தலைவர்கள் கூட்டம் எதிர்க் கட்சித் தலைவர்கள் கூட்டம் உள்ளிட்டவற்றில் திமுகவின் பிரதிநிதியாக கலந்து கொள்ள முடியும். 

மேலும் நாடாளுமன்றத்தில் திமுக சார்பில் பேச வேண்டியவர்கள் எழுப்ப வேண்டிய பிரச்சினை உள்ளிட்ட முக்கிய விவகாரங்கள் குறித்தும் அக்குழுவின் தலைவராக இருப்பவர்கள் தான் முடிவெடுக்க முடியும். எனவே இந்தப் பதவியைப் பெற்று விட வேண்டும் என்பதில் கனிமொழி தீவிரம் காட்டி வருகிறார். ஆனால் நாடாளுமன்றத்தில் கனிமொழி, சீனியரான டி.ஆர். பாலு தான் இழந்த டெல்லி தொடர்புகளை மீண்டும் பெற நாடாளுமன்ற குழுத் தலைவர் பதவியை விட்டுக் கொடுக்க மாட்டார் என்கிறார்கள். 

இதனால் நாடாளுமன்ற குழுத் தலைவர் பதவியை ஸ்டாலின் தனது தங்கையான கனிமொழிக்கு கொடுக்கப் போகிறாரா அல்லது தலைமை நிலைய செயலாளர் டி.ஆர். பாலுவுக்கு கொடுக்கப் போகிறார் என்கிற எதிர்பார்ப்பு எழுந்துள்ளது. நாடாளுமன்ற குழுத் தலைவர் பதவி பெரும்பாலும் சீனியரான டி.ஆர். பாலுவை செல்வதற்கு வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் கனிமொழிக்கு மக்களவை குழு தலைவர் பதவி கொடுக்கப் படலாம் என்று சொல்லப்படுகிறது

167..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.