உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  காலையடி அருள்மிகு ஞான வேலாயுதர் வேட்டைத் திருவிழா; புகைப்படங்கள் . பகுதி-01

  அருள்மிகு ஞான வேலாயுதர் வருடாந்த மஹோற்சவ விழா-2019 எழுந்தருளி அருள் பாலிக்கும் ஞானவேலாயுதர் வருடாந்த மஹோற்சவ விழா இவ் வருடம் 23.05.2019வியாழக்கிழமை கொடியேற்ற உற்சவத்துடன் ஆரம்பமாகி;

  வேட்டைத் திருவிழா; 31-05-2019

  2.06.2019 ம் திகதி ஞாயிற்றுக்குழாமை தேர் உற்சவமும், 3.06.2019  திங்கள்கிழமை தீர்த்த உற்சவமும் நடைபெற இறையருள் கூடியுள்ளது. இவ் மஹோற்சவ காலத்தில் உள்நாட்டிலும், வெளிநாடுகளிலும் வாழும் அடியார்கள் அனைவரும் ஆசார சீலர்களாக விரதமிருந்து; எம்பெருமான் திருவருளைப் பெற்றுய்வோமாக.

  திருவிழா உபயகாரர்கள்:
  1. திரு.சி.சிவசுப்பிரமணியம் குடும்பம்
  2. திருமதி.அழகரத்தினம் தேவிசாரதாம்பாள்
  3. திரு. தனபாலசிங்கம் நிரஞ்சன்
  4. திரு சிவபாலசிங்கம் கெங்காதரன்
  5. திரு ச. ரமேஷ்குமார் குடும்பம்
  6. திரு அப்புத்துரை பாலசுந்தரம்
  7. திரு வல்லிபுரம் தனபாலசிங்கம்
  8. திரு சின்னையா துரைராசா
  9. திரு க.குணசிங்கம்
  10. திரு ச.பாஸ்கரன் குடும்பம்
  11. புலவர் கா வேல்முருகன்
  12. தம்பையா மகேஸ்வரி குடும்பம்

  பிரதம குரு: “குமரகுருமணி” பிரம்மஸ்ரீ. இ. உலகேஸ்வரக்குருக்கள்.

  1,404

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.