உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  ரொரென்ரோவில் பெண்கள் ஆடை மாற்றும் காட்சிகளை இரகசிய கமராவில் படம் பிடித்த தமிழ் இளைஞன் கைது!

  கனடா ரொரென்ரோவில் உள்ள ஆடையகம் ஒன்றில் உடை மாற்றும் அறையில் இரகசிய கமராவைப் பொருத்தி, படம்பிடித்தார் என்ற குற்றச்சாட்டில் தமிழ் இளைஞன் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். கடந்த 6ஆம் திகதி மாலை 4 மணியளவில் குறித்த சந்தேக நபர் ஆடையகத்தின் உடை மாற்றும் அறையில் காணப்பட்டுள்ளார். ஆடை மாற்றும் அறையில் சிறிய பெட்டி ஒன்றை அவர் தரையில் வைத்துள்ளார்.

  பின்னர் சோதனையிட்ட போது அந்த பெட்டிக்குள் கமரா ஒன்று இருந்ததாகவும் அதில் பல பெண்கள் ஆடை மாற்றும் காட்சி பதிவாகியிருந்ததாகவும், கனடிய பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

  சில மணி நேரங்களில் பின்னர் பெண் ஒருவர் மர்ம பொருள் ஒன்று உள்ளதாக அறிந்து கடையின் பாதுகாப்பு அதிகாரி மற்றும் பொலிஸாருக்கு தெரியப்படுத்தியுள்ளார். உடனடியாக அவ்விடத்திற்கு சென்ற அதிகாரிகள் அதனை சோதனையிட்ட போது பெண்களின் படங்கள் மற்றும் பெண்கள் ஆடை மாற்றும் காட்சிகள் பதிவாகியிருந்தது.

  சம்பவத்திற்கு அடுத்த நாள் 22 வயதான சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். கைது செய்யப்பட்டவர் ரொரென்ரோவை சேர்ந்த உதயசங்கர் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

  கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்ட அவர் நிபந்தனை பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார்.

  இந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்ட பல பெண்கள் தகவல் வழங்க முன்வர தயங்குவதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளார்.

  529

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.