உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  மக்கள்மீது காவல்துறை தாக்குதல்! தலை விவகாரத்தால் மட்டக்களப்பில் பதற்றம்;photos

  உயிர்த்த ஞாயிறு தினத்தில் மட்டக்களப்பு – சீயோன் தேவாலயத்தில் தற்கொலைக் குண்டுத் தாக்குதல் நடத்திய பயங்கரவாதி மொஹமட் நாசர் மொஹமட் அசாத்தின்

  தலை மற்றும் பாதங்களின் பாகங்கள் மட்டக்களப்பு – கள்ளியங்காடு இந்து மயானத்தில் மட்டக்களப்பு மாநகர முதல்வரின் அனுமதியுடன் நேற்று மாலை இரகசியமாக புதைக்கப்பட்டதாக தெரிவித்து திருகோணமலை – மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியை மறித்து முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ள போராட்டம் மீது இன்று (27) சற்றுமுன் கண்ணீர் புகைத் தாக்குதல் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

  குண்டுதாரியின் தலை விவகாரத்தினால் கள்ளியங்காடு மயானப் பகுதியில் இன்று மாலை வியாழேந்திரன் எம்பியின் தலைமையில் எதிர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. இதன்போது டயர்கள் எரித்து வீதி மறியல் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தது.

  இந்நிலையில் திருகோணமலை – மட்டக்களப்பு பிராதன வீதியை மறித்த இளைஞர்கள் இன்று மாலை முதல் 9 மணி வரை தொடர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டிருந்தனர்.

  இதன்போது போராட்டக்காரர்களை அங்கிருந்து விலகிச் செல்லுமாறு பாதுகாப்பு தரப்பினர் எச்சரித்தனர். எனினும், வீதி மறியலை கைவிட போராட்டக்காரர்கள் மறுத்ததை தொடர்ந்து சற்றுமுன்னர் கண்ணீர்ப் புகைத் தாக்குதல் மேற்கொள்ளப்பட்டது.

  தாக்குதலின் போது நபர் ஒருவர் காயமடைந்துள்ளார் என்று அறிய முடிகிறது.
  # மட்டக்களப்பு #மொஹமட் அசாத்

  341

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.