உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  கனடாவில் ஈழத்தமிழ் பெண் கொலை செய்யப்பட்டதன் அதிர்ச்சி பின்னணி வெளியானது!

  Scarboroughவில் 27 வயதான தர்ஷிகா ஜெகநாதன் பகல் பொழுதில் பொதுமக்கள் நடமாட்டம் அதிகமுள்ள வீதியொன்றில் அவரது (முன்னால்) கணவனினால் வெட்டிக் கொலை செய்யப்பட்ட சம்பவம் பலரையும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியுள்ளது.

  Torontoவின் இந்த வருடத்திற்கான 45ஆவது கொலையாக தர்ஷிகா ஜெகநாதன் பதிவாகியுள்ளார்.

  தர்ஷிகா – இலங்கையில் மானிப்பாயைச் சேர்ந்தவர். அதிகம் இறை பக்தி கொண்டவர். சசிகரன், தாயகத்தில் முல்லைத்தீவைச் சேர்ந்தவர். தர்ஷிகா – சசிகரன் தம்பதியினர் திருமணம் 2015ஆம் ஆண்டு இந்தியாவில் நிகழ்ந்தது. கனடாவில் இருந்து சென்று பெற்றோர்களின் ஏற்பாட்டில் தர்ஷிகாவைத் திருமணம் செய்தார் சசிகரன். 2017ஆம் ஆண்டு February மாதம் 27ஆம் திகதி கனடாவை வந்தடைந்தார் தர்ஷிகா. இவர்கள் இருவரும் ஆரம்பத்தில் சசிகரனின் பெற்றோரின் வீட்டில் வாழ்ந்தனர்.

  ஆனாலும் இருவருக்கும் இடையில் அமைதியான வாழ்க்கை நீண்டகாலம் நீடிக்கவில்லை. கனடாவுக்கு புலம்பெயர்ந்த சில மாதங்களிலேயே தர்ஷிகா பெரும் மன உலச்சலுக்கு உள்ளானார்.

  தர்ஷிகாவைத் தாக்கிய குற்றச்சாட்டில் ஒன்றிக்கும் மேற்பட்டமுறை காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டு அதற்காக சிறைத் தண்டனையும் அனுபவித்துவர் சசிகரன். அவரது பிணை விடுதலையின் நிபந்தனைகளில் பிரதானமானது “தர்ஷிகாவுடன் நேரடியாகவோ – மறைமுகமாகவோ தொடர்பை ஏற்படுத்த முனையக்கூடாது” என்பதாகும். ஆனாலும் பிணை நிபந்தனைகளை சசிகரன் பின்பற்றவில்லை.

  தர்ஷிகா, உடல் ரீதியாக மாத்திரமல்ல மன ரீதியாகவும் பல துன்பங்களை எதிர்கொண்டார். அவரது கடவுச்சீட்டு பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. தர்ஷிகா தனது குடும்பத்துடன் தொடர்புகளை பேணுவதற்கும் தடை விதிக்கப்பட்டது. இலங்கையில் வாழும் பெற்றோருடம் தொலைபேசில் பேசுவதற்குக் கூட அவருக்கு அனுமதி இருக்கவில்லை.

  கொலை செய்யப்பட்டபோது தர்ஷிகா, சசிகரனிடமிருந்து பிரிந்திருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  268

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.