உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  ஓவியா…ஓவியா என கத்திய ரசிகர்கள்…கடுப்பாகி கண்கலங்கி வெளியேறிய ஜூலி…வைரல் வீடியோ!

  தனியார் தொலைக்காட்சியில் கமல் தொகுத்து வழங்கும் நிகழ்ச்சி பிக் பாஸ். இந்த நிகழ்ச்சி 90 நாட்களை கடந்து சென்று கொண்டிருக்கிறது.

  இந்த நிகழ்ச்சி இரண்டு சீசன்களை கடந்து தற்போது மூன்றாவது சீசன் நடைபெற்று கொண்டிருக்கிறது. இதில் முதல் சீசனில் ஓவியா,ஆரவ் போட்டியாளர்களின் காதல் விவகாரம் அப்போது பெரும் சர்ச்சையை கிளப்பியது. இந்த காதல் விவகாரத்தால் நடிகை ஓவியா போட்டியிலிருந்து வெளியேறினார். முதல் சீசனில் ஜல்லிக்கட்டு போராட்டம் மூலம் மக்களிடையே பிரபலமான ஜூலியும் போட்டியாளர்களில் ஒருவராக களமிறங்கினார்.

  julie

  மரிய ஜூலியனா (Maria Juliana)@lianajohn28

  மக்கள் மத்தியில் ஓவியாவுக்கு எவ்வளவு தூரம் பாசிட்டிவ் ஆதரவு இருந்ததோ, அந்த அளவுக்கு எதிர்ப்பு  ஜூலிக்கு மக்களிடையே பிக் பாஸ் சீசன் ஒன்றில் இருந்தது. இந்த நிலையில் ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு சிறப்பு விருந்தினராக ஜூலி சென்றுள்ளார். அப்போது ஜூலி பேச ஆரம்பிக்கும் போது,
  அங்கிருந்த ரசிகர்கள் ஓவியா வாழ்க, ஓவியா வாழ்க என்று கோஷம் போட்டுள்ளனர். அதற்கு நீங்க என்ன கத்தினாலும் எதுவும் நடக்கப் போறதில்லை என்று ஜூலி கூறினார். மேலும் நான் ஒன்றும் உங்களுக்கு சோறு போடவில்லை நீங்களும் எனக்கு சோறு போடவில்லை என்று டென்ஷனுடன் கண்கலங்கிய படி, நிகழ்ச்சியின் பாதியில் வெளியேறியுள்ளார். இந்த வீடியோவை தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். இந்த வீடியோ தற்போது சமூக வலைத்தளங்களில் வேகமாக பரவி வருகிறது.
  449

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.