உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  முல்லைத்தீவில் பதற்றம்; மாணவன் பலி; ஆத்திரத்தில் குவிந்துள்ள மக்கள்!photos

  முல்லைத்தீவு, கொக்குதொடுவாய் பாடசாலைக்கு முன்பாக இடம்பெற்ற விபத்தில் பாடசாலை மாணவன் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளார்.

  இந்த விபத்தில் செல்வரத்தினம் கேதீஸ் வயது 11 என்ற மாணவனே உயிரிழந்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

  மேலும் படுகாயமடைந்த மாணவன் தொடர்பில் தகவல் எதுவும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை எனவும் தெரிவித்துள்ளனர்.

  இந்த விபத்து காரணமாக ஆத்திரமடைந்த மக்கள், பாடசாலை முன்பாக குவிந்துள்ளதோடு, பொலிஸார் விபத்தை ஏற்படுத்தியவருக்கு சாதகமாக செயற்படுவதாகவும் தெரிவித்து மக்கள் ஆத்திரமடைந்துள்ளதால் கொக்குத்தொடுவாயில் தற்போது பதற்றமான சூழல் ஏற்பட்டுள்ளது எனவும் தெரியவந்துள்ளது.

  இந்த விபத்து தொடர்பில் மேலும் தெரியவருகையில்,

  பாடசாலைக்கு முன்பாக வீதியில் சைக்கிளில் சென்ற மாணவர்களை கொக்குளாயிலிருந்து முல்லைத்தீவு நோக்கி சென்ற கூலர் ரக வாகனம் மோதியதில் சம்பவ இடத்திலேயே ஒரு மாணவன் உயிரிழந்ததுடன் மற்றுமொரு மாணவன் படுகாயமடைந்த நிலையில் முல்லைத்தீவு மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

  இந்த விபத்து தொடர்பில் பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர் எனவும் தெரிவித்துள்ளனர்.

  249

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.