உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  வவுனியாவில் தமிழர்களின் பூர்வீக வயல் நிலங்களை முஸ்லிம்கள் ஆக்கிரமிக்க முயற்சி! தடுத்து நிறுத்தியது த.தே.ம.மு

  வவுனியா சாபோலபுளியம் கிராமத்தில் தமிழ் மக்களின் பூர்வீக வயல் நிலங்களை ஆக்கிரமிப்பதற்கு முஸ்லிம் அமைச்சர் றிசார்ட் பதியுதீனின் ஏற்பாட்டில் முஸ்லிம்கள் எடுத்த முயற்சி

  தமிழ்த் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் செயற்பாட்டாளர்களால் முறியடிக்கப்பட்டுள்ளது.

  சட்டத்தரணி சுகாஷ் தலைமையில் வயல் உழுது பண்படுத்தி நெல் விதைக்கப்பட்டது...

  மேற்படி பிரதேசத்தில் தமிழ் மக்களுக்கு சொந்தமான நிலங்ககளில் அவர்கள் விவசாய நடவடிக்கையை முன்னெடுப்பதற்கு தயாரானபோது, முஸ்லிம்கள் அந்த நிலங்களை ஆக்கிரமிப்பதற்கு முயன்றனர்.

  அமைச்சர் றிசார்ட் பதியுதீனின் துணையுடன், அவரது ஆதரவாளர்கள் இந்தக் காணியைக் கைப்பற்றி  முஸ்லிம்களுக்கு வழங்க முயற்சி எடுத்தனர். பாதிக்கப்பட்ட தமிழ் மக்கள் இந்த விடயத்தை தமிழ்த் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் சட்ட ஆலோசகர் சட்டத்தரணி கே.சுகாஷின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றனர்.

  இன்று (18) வெள்ளிக்கிழமை அந்த இடத்திற்குச் சென்ற சட்டத்தரணி சுகாஷ் மற்றும் தமிழ்த் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் உறுப்பினர்கள் அந்த மக்களுடன் கலந்துரையாடினர். இதையடுத்து சுகாஷ் தலைமையில் குறித்த வயல் காணிகளில் விதைப்பு நடவடிக்கையை மேற்கொள்வதற்கு மக்கள் தயாரானார்கள்.

  சட்டத்தரணி சுகாஷ் தலைமையில் வயல் உழுது பண்படுத்தி நெல் விதைக்கப்பட்டது...

  உடனடியாக உழவியந்திரங்கள் வரவழைக்கப்பட்டு வயல் காணி உழுது பண்படுத்தப்பட்டது. விவசாயிகள் நெல்லைக் கொள்வனவுசெய்து வந்து சுகாஷ் தலைமையிலேயே விதைப்பும் இடம்பெற்றது.

  இந்த விடயம் தொடர்பாக கருத்து தெரிவித்த சுகாஷ்,

  நாம் இஸ்லாமிய மக்களை வெறுக்கவில்லை. எனினும், ஒருசில இஸ்லாமிய அடிப்படைவாதிகளால் இவ்வாறான நெருக்கடிகள், பிரச்சினைகள் ஏற்படுகின்றன. இவ்வாறான செயற்பாடுகளே இரு இனங்களுக்குமான முரண்பாடுகளைத் தோற்றுவிக்கின்றன. இதுபோன்ற செயற்பாடுகளை நாம் கண்டிக்கின்றோம். எனினும், இன்று நாம் இந்தப் பிரச்சினையை சுமுகமாகத் தீர்த்திருக்கின்றோம். – என்றார்.

  இதேவேளை, அமைச்சர் றிசார்ட் பதியுதீன் வடக்கு – கிழக்கில் தமிழ் மக்களின் பூர்வீகக் காணிகளை ஆக்கிரமித்து முஸ்லிம்களைக் குடியேற்றும் நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டு வருகின்றார். இதனால் தமிழ் மக்கள் பாதிக்கப்பட்டு வருகின்றனர்.

  அமைச்சர் றிசார்ட் பதியுதீனின் ஏற்பாட்டில் முஸ்லிம்கள் அண்மையில் யாழ்ப்பாணம் – பொம்மைவெளியில் தமிழ் மக்களுக்கு சொந்தமான பூர்வீக நிலத்தை சுமார் பதினைந்து மில்லியன் ரூபாவுக்கு மோசடியாகப் பெற்றுக்கொண்டனர்.

  சட்டத்தரணி சுகாஷ் தலைமையில் வயல் உழுது பண்படுத்தி நெல் விதைக்கப்பட்டது...

  இந்த இடத்தில் ரணில் விக்கிரமசிங்க, முஸ்லிம்களுக்கு இருமாடிகளைக் கொண்ட வீட்டுத்திட்டம் அமைப்பதற்கு அண்மையில் அமைச்சரவையில் அனுமதி பெற்று வழங்கியதுடன் அதற்கு பெருந்தொகை நிதி ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  323

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.