உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  துயிலுமில்ல சிரமதானப் பணியில் ஈடுபட்டவர்களுக்கு இராணுவத்தினர் அச்சுறுத்தல்! photos

  அம்பாறை – கஞ்சிகுடிச்சாறு மாவீரர் துயிலும் இல்லத்தில் இன்று காலை சிரமதான பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்ட போது,

  அங்கு வந்த இராணுவத்தினர் துப்பரவு பணிகளை நிறுத்துமாறும், இல்லையேல் கைது செய்ய நேரிடும் எனவும், மாவீரர் குடும்பங்களை அச்சுறுத்தியுள்ளனர்.

  கார்த்திகை 27ஆம் திகதி முன்னெடுக்கப்படவுள்ள மாவீரர் தின நிகழ்வுகளுக்கான முன்னேற்பாடுகளை முன்னிட்டு சிரமதானப் பணிகள் தாயகப் பகுதியில் உள்ள மாவீரர் துயிலும் இல்ல மீள் நிர்மாணிப்பு குழுவினரால் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றது. கிழக்கு மாகாணத்தில் உள்ள அம்பாறை கஞ்சிகுடிச்சாறு ,மட்டக்களப்பு , மாவடி முன்மாரி, தாண்டியடி ,வாகரை கண்டலடி திருமலை ஆலங்குளம்,செம்மலை உள்ளிட்ட 7 மாவீரர் துயிலும் இல்லங்களும் சிரமதானப் பணிகளை முன்னெடுக்க இருப்பதாக தெரிவித்திருந்தனர்.

  இமுது தொடர்பில் அம்பாறை கஞ்சிகுடிச்சாறு மாவீரர் துயிலும் இல்ல மீள்நிர்மாணிப்பு குழுவின் தலைவரான குட்டிமணி மாஸ்டர் என்று அழைக்கப்படும் நாகமணி கிருஷ்ணபிள்ளை கூறுகையில்,

  கார்த்திகை 27 தாயக விடுதலைக்கான ஆகுதியான மாவீரர்களை நினைவுகூரும் முகமாக முன்னேற்பாடுகள் இவ் வருடமும் உணர்வுபூர்வமாக அனுஷ்டிக்க இருப்பதனால் இன்று சிரமதான பணிகளை மேற்கொண்டு வருகின்றோம். ஆனால் இராணுவ தரப்பு அங்கு வந்து சிரமதான பணிகளை இடை நிறுத்த கோரியதாகவும் இல்லையேல் கைது செய்து கொண்டு செல்ல நேரிடும் என அச்சுறுத்தி சென்றனர் எனத் தெரிவித்துள்ளார்.

  அதன் பின்னர் இரண்டாவது தடவையாக அதே இராணுவத்தினர் சிரமதான பணியினை மேற்கொள்ளும் அனைவரையும் புகைப்படம் எடுக்க வேண்டும் அத்தோடு அனைவரின் சுய விபரத்தையும் வழங்குமாறும் கோரினர் இதனை மறுத்த பின்னர் இவற்றை பதிவு செய்த ஊடகவியலாளரின் அடையாள அட்டையை பரிசோதனை செய்த பின்னர் புகைப்படம் எடுத்துக்கொண்டு சென்றனர்.

  195

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.