உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  தமிழக மக்களுக்காக தேவையேற்பட்டால் அரசியலில் இணைவோம்: ரஜினி- கமல்

  தமிழக மக்களின் நலனுக்காக தேவையேற்பட்டால் இருவரும் அரசியல் ரீதியாக இணைந்து செயற்பட தயார் என மக்கள் நீதி மைய தலைவர் கமல்ஹாசன் மற்றும் நடிகர் ரஜினிகாந்த் இருவரும் பரஸ்பரம் தெரிவித்துள்ளனர்.

  மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சித் தலைவரும், நடிகருமான கமல்ஹாசன் திரைக்கு வந்து 60 ஆண்டுகள் நிறைவடைந்ததையொட்டி, ‘கமல் 60’ என்ற நிகழ்ச்சி நேரு உள் விளையாட்டு அரங்கத்தில் நடைபெற்றது.

  குறித்த நிகழ்வில் கலந்துகொண்டு பேசிய நடிகர் விஜய்யின் தந்தை எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர், கமல் துணிச்சலோடு அரசியலில் இறங்கி விட்டார். ரஜினிகாந்த் அரசியலுக்கு வர வேண்டும் என கோடான கோடி ரசிகர்கள் காத்துக் கொண்டுள்ளனர். கமலும் ரஜினியும் இணைந்தால் தமிழகத்துக்கும், தமிழர்களுக்கும் நல்லது பகிரங்க கோரிக்கையினை விடுத்தார்.

  குறித்த நிகழ்வினை தொடர்ந்து, ஒடிசா மாநிலத்தின் செஞ்சுரியன் பல்கலைக்கழகம் வழங்கிய கவுர டாக்டர் பட்டத்தை அம்மாநில முதல்வரின் கைகளால் பெற்றுக் கொண்டு தமிழகம் திரும்பிய கமல்ஹாசனிடன் குறித்த விடையம் குறித்து செய்தியாளர்களினால் கேள்வி எழுப்பப்பட்டது.

  அரசியலில் ரஜினியுடன் இணைந்து செயல்படுவீர்களா என எழுப்பப்பட்ட கேள்விக்கு பதிலளித்த கமல்ஹாசன், தமிழகத்தின் மேம்பாட்டிற்காக சேர்ந்து பயணிக்க வேண்டும் என்றால் நானும், ரஜினியும் சேர்ந்து பயணிப்போம். ரஜினியுடன் இணைந்து பயணிப்பதில் தவறில்லை. அவசியம் ஏற்பட்டால் இணைவோம் நானும் அவரும் இணைவோம் என தெரிவித்தார்.

  இந்நிலையில் சென்னை விமான நிலையத்தில் நேற்று (செவ்வாய்க்கிழமை) செய்தியாளர்களை சந்தித்த நடிகர் ரஜினிகாந்திடம், அதே கேள்வி செய்தியாளர்களினால் எழுப்பப்பட்ட நிலையில், அதற்கு பதிலளித்த ரஜினி, தேவைப்பட்டால், இணைய வேண்டிய சூழல் ஏற்பட்டால் கமலுடன் இணைவேன் என பதிலளித்துள்ளார்.

  மேலும் கமல்ஹாசன் 60 நிகழ்வில் முதல்வர் எடப்பாடி பழனிசாமி குறித்து பேசியமைக்கு தமிழக துணை முதல்வர் ஓ.பன்னீர் செல்வம் கருத்து தெரிவித்திருந்தமை அவரது சொந்த கருத்து எனவும் நடிகர் ரஜினிகாந்த் தெரிவித்திருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

  272

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.