உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  கைபேசியில் பாடல் கேட்டுக்கொண்டு தண்டவாளத்தில் நடந்து சென்ற இளம்பெண் ரெயில் மோதி பலி!

  தொலைத்தொடர்பு சாதனமான மொபைல் போன்கள் இல்லாமல் இன்று உலகம் இல்லை எனும் அளவிற்கு அதன் பயன்பாடு அதிகரித்துள்ளது.

  அதே நேரத்தில் மொபைல் போன்களில் மூழ்கி இருக்கும் காரணத்தால் உயிரிழந்த சம்பவங்களும் அரங்கேறியுள்ளன. வாகனம் ஓட்டும்போது செல்போனில் பேசுவது, செல்பி எடுப்பது, சாலையில் நடந்து செல்லும் போது போனை பார்ப்பது போன்றவற்றினால் விபத்துகள் ஏற்படுகின்றன.

  அவ்வகையில், காதுகளில் ஹெட்போன் மாட்டியபடி தண்டவாளத்தில் நடந்து சென்ற பெண் ரெயில் மோதி உயிரிழந்த சோக சம்பவம் மகாராஷ்டிரா மாநிலம் கல்யாண் நகரில் நிகழ்ந்துள்ளது.

  மகாராஷ்டிராவின் கல்யாண் நகர் பகுதியைச் சேர்ந்தவர் அந்துதேவி துபே (வயது 28). கல்லூரியில் படிக்கும் இவர் நேற்று வழக்கம்போல் தான் பயிலும் கல்லூரிக்கு சென்று கொண்டிருந்தார்.

  கல்யாண் ரெயில் நிலையத்தில் இருந்து சற்று தொலைவில் உள்ள சங்கேல்வடி பகுதியில் உள்ள தண்டவாளத்தில் சென்று கொண்டிருந்த போது அவ்வழியே வந்த புறநகர் ரெயில் மோதி அந்து தேவி உயிரிழந்தார்.

  ‘விபத்தின் போது அந்துதேவி தனது காதுகளில் ஹெட்போன் மாட்டியபடி நடந்து சென்றுள்ளார். அவரது உடல் உடற்கூறு ஆய்விற்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இது குறித்து விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது’, என அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

  127

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.