உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  விடுதலைப்புலிகளுடன் தமிழ்ப்பணியற்றிய பேராசிரியர் அறிவரசன் மரணம்!

  தமிழ் தேசியவாதியாகவும், தனது இறுதி நாட்கள் வரையிலும் தமிழ்ப்பணியற்றிய தமிழகத்தைச் சேர்ந்த தமிழ் தேசியப் பேராசிரியர்அறிவரசன் அவர்கள் வயது மூப்பின் காரணத்தால் இயற்கை எய்தியுள்ளார்.தமிழகம் தென்காசி மாவட்டம் ஆழ்வார்குறிச்சி ஸ்ரீபரமகல்யாணி கல்லூரியில் 1964முதல் 1996 வரை பேராசிரியராக பணியாற்றி ஓய்வுப்பெற்றவரும், கடையம் வஉசி தெருவில் வசித்து தமிழ்ப் பணியாற்றியவருமான பேராசிரியர் அறிவரசன் சிறந்த தமிழ்ப் பற்றாளரும் , தொண்டாளனுமாக திகழ்ந்தமையால்  2006ம் ஆண்டு தமிழீழ தேசியத்தலைவரால் ஈழத்திலுள்ள ஆசிரியர்களுக்கும் போராளிகளுக்கும் பொறுப்பாளர்களுக்கும் தூய தமிழ் கற்றுக் கொடுக்க அழைப்பு கொடுக்கப்பட்டிருந்தது , 2 வருட காலமக ஈழத்தில் தங்கி தமிழ் பயிற்றுவித்ததோடு, பல தூய தமிழ்ச் சொற்கள் வழக்கத்தில் வர காரணமாகியுள்ளார்.

  தமிழகம் திரும்பிய அவர் போரின் பின்னராக புலம்பெயர் தமிழர்களின் கல்வி மேம்பாடிற்காகவும், தமிழ் வளர்சிக்ககவும்  பிரான்ஸிற்கு சென்று புலம் பெயர் தமிழர்களின் குழந்தைகளுக்காக இயங்கும்தமிழ் பள்ளிகளுக்கும் பாடத்திட்டம் வகுத்துக் கொடுத்து தமிழாசிரியர் பயிற்சியும் அளித்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

  தமிழகத்தில் ஈழ ஆதரவு சக்திகளில் மிகமுக்கிய ஆளுமையாகவும் விளங்கிய இவர் தனது 80 வயதில் இன்று மாலை (4-3-2020) கடையத்தில் உள்ள தனது இல்லத்தில் காலமானார். இவரது உடல் நாளை நெல்லை அரசு மருத்துவ மனைக்கு கொடையாக வழங்கப்பட உள்ளதென தமிழக தமிழக செய்திகள் தெரிவிக்கின்ற.

  249

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.