உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  இராணுவக் கட்டுப்பாட்டில் இத்தாலி! ஒரே நாளில் 133 பேரை பலியெடுத்த கொரொனோ!photos

  இத்தாலியில் கொரோனா வைரஸ் தாக்கியதில்   கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 133 பேர் இறந்துள்ளதாக அந்நாட்டு அரசு தெரிவித்துள்ளது ,

  இத்தோடு இத்தலில் இறந்தவர்கள் எண்ணிக்கை 366 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

  ஐரோப்பாவின் பெரும் நெருக்கடியையும் ஆபத்தையும் ஏற்ப்படுத்தியுள்ள இந்த வைரஸை சமாளிப்பதற்கான முயற்சிகளை முடுக்கிவிட்டதால், இத்தாலி லோம்பார்டி மற்ற நகரங்களில் இருந்து இராணுவ பாதுகாப்போடு தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, இது சுமார் 16 மில்லியன் மக்களை பாதித்ததுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

  கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 1,247 புதிதாக தொற்றியுள்ளத்கவும், இது  பரவும் விகிதத்தில் 25 சதவிகிதம் அதிகரித்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

  ஞாயிற்றுக்கிழமை நிலவரப்படி, இத்தாலி 7,375 நோய்த்தொற்றுகளை உறுதிப்படுத்தியது. இதற்கிடையில், சவுதி அரேபியாவில், வேகமாக பரவும் வைரஸைக் கட்டுப்படுத்தும் முயற்சியில் அதிகாரிகள் கிழக்கு கதிஃப் பிராந்தியத்தை பூட்டினர். மேலும் அறிவிப்பு வரும் வரை நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து அரசு மற்றும் தனியார் பள்ளிகள் மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களை திங்கள்கிழமை முதல் நிறுத்தி வைப்பதாகவும் ரியாத் கூறினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை, ஈரான் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 49 புதிய கொரோனா வைரஸ் இறப்புகளைப் பதிவுசெய்தது, இதன் இறப்பு எண்ணிக்கை 194 ஆக இருந்தது.

  518

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.