உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  லண்டனில் 10,000 பேர் ஏற்கனவே கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு இருக்கலாம்

  பிரித்தானியாவில் ஏற்கனவே 10,000 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு இருக்கலாம். மெல்ல மெல்ல அவர்களுக்கு இருமல் வரும்.

  ஆனால் நீங்கள் வீட்டிலேயே இருங்கள் என்று பேசி, அனைவரது எதிர்ப்பையும் சம்பாதித்துள்ளார் பிரிட்டன் பிரதமர் பொறிஸ் ஜோன்சன். அத்தோடு நின்றுவிடாமல், மக்களே…. உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள்(Mum & Dad) இறக்க கூடும் ! ஆனால் நான் பள்ளிக்கூடங்களையோ, இல்லை விமான நிலையத்தையோ மூட மாட்டேன் என்று திட்டவட்டமாக பேசியுள்ளார் பொறிஸ் ஜோன்சன். இவரது பேச்சால் பிரித்தானிய மக்கள் பலர் பெரும் அதிருப்த்தி அடைந்துள்ளார்கள்.

  கொரோனா வைரஸ் சிறு பிள்ளைகளை பெரும்பாலும் தாக்கவில்லை. ஏன் என்ற காரணம் இதுவரை தெரியவும் இல்லை. ஆனால் அவர்கள் இந்த வைரஸை காவிகளாக (பரப்பும் காரணியாக) இருக்கிறார்கள். எனவே பள்ளிக்கூடங்களை மூடவேண்டும் என்று பல பெற்றோர்கள் எண்ணுகிறார்கள். இதற்கு மற்றுமொரு காரணமும்  உண்டு. ஏன் எனில் பலரது வீட்டில் அவர்களது வயதான தாய் தந்தையர்கள் இருக்கிறார்கள். இன் நோயை பிள்ளைகள் கொண்டு வந்தால். பாதிக்கப்படப் போவது மூத்த குடிமக்களே. எனவே பள்ளிக்கூடங்களை மூடவேண்டும் என்ற கோரிக்கை வலுப்பெற்று வரும் நிலையில்.

  இப்படி சில்லறைத்தனமாக பேசியுள்ளார் பிரிட்டன் பிரதமர். இந்த நூற்றாண்டின் அதி பயங்கர அழிவு சக்தியாக கொரோனா தொற்று இருக்கிறது என்பது மறுக்க முடியாத உண்மை. உடனடியாக விமான சேவையை நிறுத்தி, பள்ளிகளை மூடி. மக்கள் கூடும் இடங்களை தடை செய்தால் மட்டுமே இதனை கட்டுப்படுத்த முடியும். ஆனால் தனது நாட்டின் பொருளாதாரம் வீழ்ச்சியடையும் என்ற ஒரே காரணத்திற்காக, உயிர் பலிகளை கூட, கண்டு கொள்ளாமல் பிரித்தானிய அரசு செயல்படுவதாக குற்றஞ்சாட்டப்படுகிறது.

  132

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.