உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  நடிகை மதுபாலவின் மகள்களா இது! புகைப்படத்தை பார்த்து வாயடைத்து போன ரசிகர்கள்..photos

  நடிகை மதுபாலா அழகன் என்ற திரைப்படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்து தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானவர்.

  அதனைத் தொடர்ந்து இயக்குனர் மணிரத்னம் இயக்கத்தில் ரோஜா திரைப்படத்தில் நடித்து ரசிகர்களை கவர்ந்தார். மேலும், வானமே எல்லை, செந்தமிழ் செல்வன், ஜெண்டில் மேன் போன்ற திரைப்படங்களின் மூலம் பிரபலமானார்.

  நடிகை மதுபாலா தனது திருமணத்திற்கு பின் ஒரு சில படங்களில் நடித்து வந்த இவர் வாயை மூடி பேசவும் திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவிற்கு ரீ எண்ட்ரி கொடுத்தார்.மேலும், தற்போது அகினி தேவி, தலைவி உள்ளிட்ட படங்கள் அவர் நடிப்பில் வெளியாக உள்ளன.

  1999 ஆம் ஆண்டு பழம்பெரும் நடிகை ஹேமா மாலினியின் உறவினரான ஆனந்த் ஷா என்பவரை திருமணமானது. இவர்களுக்கு அமெயா, கையா என இரண்டு மகள்கள் உள்ளனர்.

  தற்போது அவர்களின் புகைப்படங்கள் இணையத்தளத்தில் பரவி வருகின்றது.

  விஷாலுக்கும் மிஷ்கினுக்கும் உள்ள உண்மையான பிரச்சனை என்ன? விளக்கும் 

   

   

  147

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.