உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  கோத்தாவின் சமுர்த்தி கடனே:நிவாரணமல்ல!

  வறுமைக்கோட்டின் கீழ் வாழுகின்ற மக்களிற்கு சமுர்த்தி நிவாரணம் வழங்குவதாக கோத்தா அரசு அறிவித்துள்ள போதும் அது மீள செலுத்தவேண்டிய கடனேயென அம்பலமாகியுள்ளது.

  அரசினது கடன் தொடர்பில் வெளிவந்துள்ள தகவல் பிரகாரம் சமுர்த்தி முத்திரை பெறும் பயனாளிகளிற்கு மட்டும் அறிமுகப்படுத்திய இடர் கடனாக சஹன பியவர என்ற இக் கடன் காணப்படுகிறது. அத்துடன் ஆறு மாத சலுகைக் காலத்துடன் ஒரு வருடத்தில் கட்டி முடிக்க வேண்டிய கடன் ஆகும். அந்த வகையில் 18 மாத காலத்திற்குள் கட்ட வேண்டும்.
  முத்திரை பயனாளிகள் அனைவரும் இக்கடனை பெற முடியாது. ஏனெனில் கட்டாய சேமிப்பில் 12000 ற்கு மேற்பட்ட தொகை இருக்க வேண்டும். எனவே புதிதாக முத்திரைப் பயனாளிகளாக சேர்ந்தவர்களிற்கு இக் கடன் பெறமுடியாது போகலாம். இதற்கு மாற்றீடாக அருணலு கடன் அல்லது நுகர்வுக் கடன் வழங்க முடியும். எனினும் நுகர்வுக் கடனிற்கு வட்டி அறவிடப்படும்.
  இக்கடன் மொத்த பெறுமதி 10000.எனினும் 5000. அவர்களின் கரங்களில் சென்றடையும் மிகுதி 5000.அவர்களின் அங்கத்தவர் கணக்கில் வரவு வைக்கப்படும்.
  வரவு வைக்கப்பட்ட 5000. இல் குறித்த பயனாளிகளிற்கு உலர் உணவுப் பொதி சதொச , கூட்டுறவுச் சங்கத்தினூடாக கிடைத்தால் அவற்றிற்குரிய பெறுமதி கழித்து குறிப்பிட்ட விற்பனை நிலையங்களிற்கு அனுப்பப்படும். எனவே இத்தகைய பொதிகளை யாரும் இலவசம் என்று நினைக்க வேண்டாம்.
  ஒரே நாளில் இக்கடன் எல்லோர் கரங்களிற்கும் சென்றடைய மாட்டாது. ஏனெனில் ஒரு வங்கியில் 2500 ற்கு மேற்பட்ட பயனுகரிகள் இருக்கும் போது எல்லோர்க்கும் ஒரே தடவையில் வழங்குவது கடினம். ஏன தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
  110

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.