உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  வருமுன் காப்போம்!!! அன்பான எம் ஈழத்து உறவுகளுக்கு ஓர் பணிவான வேண்டுகோள்!!!

  இன்று மொத்த உலகத்தையுமே உலுப்பிக் கொண்டிருக்கும் கொடியநோய் கொரோண (covid 19) எனும் இந்நோயானது இன்னும் மூன்று மாத காலங்களுக்கு மேல்

  நீடிக்குமேயானால் ஈழத்தில் இப்போதிருப்பது போல் உணவுப் பொருட்கள் இருக்காது .எல்லாம் தீர்ந்து போய் விடும். நாட்டில் இறக்குமதிகளும் தடைசெய்யப்பட்டு இருக்கும் இந்த தருணத்தில் நாங்கள் எங்களை காப்பாற்றிக் கொள்ள வேண்டும் என்றால் , தயவுசெய்து நம் உறவுகளே எல்லோரும் வீட்டுத்தோட்டம் செய்யவேண்டும்.

   

  இக்காலத்தில் பலன் தரக்கூடிய மரக்கறிகறி வகைகள், பழங்களை பயிரிடவேண்டும் . மரவள்ளிக்கிழங்கு மிளகாய் ,வெங்காயம், கத்தரிக்காய், தக்காளி பாகற்காய் இப்படி எது எல்லாம் இக்காலத்தில் பலன் தருமோ அந்த வகையான வீட்டு தோட்ட்ங்களை செய்து வந்தால் மட்டுமே எதிர்வரும் காலத்தில் ஏற்படப்போகும் உணவுத் தட்டுப்பாட்டினை ஓரளவேனும் நிவர்த்தி செய்யவும், பட்டினியால் எம் உயிர்களைக் காவாந்து பண்ணிக்கொள்ளக் கூறியதாகவும் இருக்கும்.

   

  இல்லையேல் சோமாலியாவை விட மிக மோசமான பட்டினிச்சாவை சந்திக்க நேரிடும். போதிய உணவு இன்றி பசி பட்டினியால் அழிந்துபோய்விடுவோம் ,எனவே ஈழத்து உறவுகளே காலத்தின் கட்டாயத்தால் ஆண் பெண் என அனைவருரும் வீட்டுக்குள் முடங்கிக் கிடக்கும் இவ்வேளையில் நாமே நம்மை காப்பாற்றிக் கொள்ள, எல்லோரும் இணைந்து விவசாயிகளாக மாறுவோம் . தயவுசெய்து எல்லோரும் இதை உணர்ந்து , எதிர்காலத்தின் தீவிரத்தினை உணர்ந்து இதனை கடைப்பிடியுங்கள். பட்டினிச்சாவிலிருந்து தப்ப வழி செய்யுங்கள் என உரிமையோடும் அன்போடும் கேட்டுக் கொள்கின்றோம். நன்றே செய் அதை இன்றே செய்!

  488

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.