உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  ஒட்டுத் துணி இல்லாமல் சந்தானம்; ‘டிக்கிலோனா’ Look no-2 வெளியானது..!

  சந்தானம் நடிப்பில் பிரம்மாண்ட பட்ஜெட்டில் மாபெரும் படமாக தயாராகி வருகிறது ‘டிக்கிலோனா’.

  இப்படத்தில் நடிகர் சந்தானத்தோடு சுழற்பந்து வீச்சால் எதிரணியை கலங்கடிக்கும் இந்திய அணியின் பந்து வீச்சாளர் ஹர்பஜன் சிங் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். நட்பேதுணை படம் மூலம் அழகாலும் நடிப்பாலும் ரசிகர்களை கவர்ந்திழுத்த அனகா மற்றும் ‘நெஞ்சமுண்டு நேர்மையுண்டு’ படம் மூலமாக இளைஞர்கள் நெஞ்சில் தஞ்சம் அடைந்த ஷிரின் இருவரும் நாயகிகளாக நடிக்கிறார்கள்.

  மேலும் யோகிபாபு, ஆனந்த்ராஜ், முனிஷ்காந்த், நிழல்கள் ரவி, சித்ரா லெட்சுமணன், மேலும் காமெடிக்கு வலு சேர்க்க மொட்டை ராஜேந்திரன், ஷாரா உள்ளிட்டோர் நடிக்கிறார்கள். சந்தானம் மூன்று வேடங்களில் நடிக்கும் இப்படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்குகளும் மூன்றாக வெளியிடப்படவுள்ளதாக நேற்று அவரே தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் அறிவித்தார். அதயடுத்து முதல் லுக் நேற்று மாலை 5 மணிக்கு வெளியானது.

  அறிவித்தபடி இரண்டாவது நாளாக இன்றும் மற்ரொரு போஸ்டர் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. அதில் உடம்பில் ஒட்டுத் துணி இல்லாமல் கையில் இருக்கும் சமையல் பாத்திரத்தைக் கொண்டு தன் மானத்தை காப்பாற்றிக்கொள்வது போல் சந்தானம் தோற்றமளிக்கிறார். இதனை வெளியிட்ட சந்தானம் “வாக்குறுதி கொடுத்தது போலவே,இதோ முழு லுக்” எனக் காமெடியாக பதிவிட்டுள்ளார். இந்த இரண்டாவது போஸ்டர் தற்போது வைரலாகிவருகிறது. மேலும், மூன்றாவது போஸ்டர் நாளை வெளியிடப்படவுள்ளது.

  75

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.