உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  மீண்டும் களத்தில் கருணா .வீடியோ, படங்கள்

  ஐக்கிய தேசியக் கட்சியை எவராலும் அழிக்கவே முடியாது என அக்கட்சியின் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நவீன் திஸாநாயக்க தெரிவித்தார்.

  அத்துடன் ராஜபக்சாக்களின் கொட்டத்தை ஐக்கிய தேசியக் கட்சியால் மாத்திரமே அடக்க முடியும் எனவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

  கட்சியில் நெருக்கடிகள் உள்ளன என்பதை ஏற்றுக்கொண்டுள்ள அவர், எனினும் கடந்த 72 வருடத்தில் கட்சியை யாராலும் அழிக்க முடியவில்லை எனவும் கூறினார்.

  சஜித் பிரேமதாஸ தலைமையிலான ஐக்கிய மக்கள் சக்தியால் சில ஆசனங்கள் மட்டுமே வெல்ல முடியும் எனவும், ஆனால் தேர்தலில் வெல்ல முடியாது எனவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

  ஐக்கிய மக்கள் சக்தி மீண்டும் ஐக்கிய தேசியக் கட்சியுடன் இணையும் எனவும் அவர் நம்பிக்கை வெளியிட்டார்.

  இதேவேளை தமிழர் மகா சபை சார்பில் நாடாளுமன்ற வேட்பாளராக போட்டியிடும் தமிழர் ஐக்கிய சுதந்திர முன்னணியின் தலைவரும் முன்னாள் பிரதி அமைச்சருமான கருணா நேற்று முற்பகல் அம்பாறை மாவட்டம் கல்முனை அம்பலத்தடி பிள்ளையார் கோவிலில் தேங்காய் உடைத்த பின்னர் தனது பிரசாரத்தை உத்தியோக பூர்வமாக ஆரம்பித்து வைத்தார்.

  மேலும் பல முக்கிய செய்திகளை அறிந்து கொள்ள கீழுள்ள காணொளியைத் தொடருங்கள்…..

  66

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.