உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  லண்டனில் தமிழர்களின் மானத்தை வாங்கிய செக்ஸ் SEX நன்தவவர்மன் ?

  விசா இல்லை, கள்ளமாக விம்பியில் வேலை செய்தாலும் ஒரு வெள்ளை இனப் பெண்ணை வளைத்து. அவருக்கு குடிக்க கொடுத்து ,கற்பழித்துள்ளார் பெரஸ்லிங்கம் நன்தவவர்மன் என்னும் 40 வயது இலங்கை தமிழர். இது தேவையா ?

  பிரித்தானியாவின் பிரைட்டன் நகரில் உள்ள, போட்ஸ்-லேட் என்னும் பகுதியில் விம்பி ரஸ்டோரன் உள்ளது. அங்கே மனேஜராக வேலை பார்க்கும், கேதீசன் தர்மசீலன் என்வரே இந்த நன்தவ வர்மனை வேலைக்கு எடுத்திருக்கிறார். அதுவும் விசா இல்லாத நிலையில். இந்த நன்தவ வர்மன் அங்கே வேலை பார்த்து வந்த நிலையில், அங்கு வந்து செல்லும் சாரா என்னும் பெண்ணோடு பழகி இருக்கிறார். அவரின் நன் மதிப்பை பெற தான் மணம் முடித்துவிட்டதாகவும் தனக்கு பிள்ளை ஒன்று இருப்பதாகவும் கூறியுள்ளார்.

  தனது சொந்தக் கதை சோகக் கதை அனைத்தையும் கூறியுள்ளார். சம்பவ தினமான 8ம் திகதி மார்ச் மாதம் அவரை சாப்பாட்டிற்கு வருமாறு இவர் அழைத்துள்ளார். அங்கே வைத்து மதுவையும் கொடுத்துள்ளார் இந்த நந்தவ வர்மன். அவர் கூட குடிக்க மறுத்த நிலையில், தலையில் பலமாக தாக்கி அவரை சுய நினைவை இழக்க வைத்து. இரவு 11.15 மணிக்கு CCTV கமராவையும் லைட் வெளிச்சத்தையும் ஆப் செய்துள்ளார். அப்பெண்ணை நிர்வாணமாக்கி கற்பழித்துள்ளார். இதனிடையே சாரா வீடு திரும்பவில்லை என்று, அவரது உறவினர் டொலிபோன் அடித்துள்ளார்கள்.

  இன் நிலையில் அவரைக் காணவில்லை என்று விம்பி ரஸ்டோரண்டுக்கு அவரது காதலன் வந்து, கண்ணாடி ஊடாக பார்த்தவேளை சாரா நிலத்தில் ஆடைகள் இன்றி நிர்வாணமாக கிடக்கவே , அவர் பொலிசாருக்கு அழைப்பை விடுத்துள்ளார். அங்கே வந்த பொலிசார் சாராவை மீட்டு வைத்தியசாலை அனுப்பி வைத்த அதேவேளை, நன்தவ வர்மனின் டி,என்.ஏ படிவங்கள் சாரா உடலில் காணப்பட்டுள்ளது. மேலும் 11.15க்கு CCTV ஆப் செய்யப்பட்டது. இவை அனைத்தையும் பொலிசார் கண்டு பிடித்து நீதிமன்றில் வழங்கியுள்ள நிலையில்.

  நன்தவ வர்மனுக்கு 8 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதித்துள்ளார் நீதிபதி. இவர் ஒரு இலங்கை தமிழர் என்றும் அகதிகள் தஞ்சம் நிராகரிக்கப்பட்டவர் என்றும். இலங்கையில் தனக்கு பாதுகாப்பு இல்லை, என்று பிரிட்டன் வந்தார் என்றும் பிரித்தானிய பத்திரிகைகள் கிழித்து எழுதியுள்ளார்கள். இவருக்கு கடந்த 2 தினங்களுக்கு முன்னரே தீர்ப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்க விடையம் ஆகும்.

   

  ஆனால் நடந்த எந்த ஒரு விடையமும் எனக்கு தெரியாது என்று விம்பி ரஸ்டோரன் மனேஜர் கேதீசன் தர்மசீலன் மறுத்துவிட்டார். ஆனால் அங்கே மேலும் 3 தமிழர்கள் விசா இலாமல் வேலை பார்த்த விடையத்தையும் பொலிசார் கண்டு பிடித்துள்ளார்கள். இவனால் மற்ற தமிழர்களின் கதியை பார்த்தீர்களா ?

  255

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.