உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  கோவையில் வீடு இடிந்ததில் 2 பேர் உயிரிழப்பு,,

  கோவையில் வீடு இடிந்ததில் 2 பேர் உயிரிழப்பு

  கோவை செட்டிவீதியில் இடிந்து விழுந்த அடுக்குமாடி வீடு
  கோவை:

  கோவை செட்டி வீதி கே.சி. தோட்டம் பகுதியில் கண்ணன் என்பவருக்கு சொந்தமான அடுக்குமாடி வீடு உள்ளது. இவர் பிளக்ஸ் போர்டு செய்யும் தொழில் செய்து வருகிறார். தரைத்தளம் மற்றும் முதல்தளத்துடன் கட்டப்பட்டு இருந்த இந்த வீட்டில் கண்ணன் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் வசித்து வந்தனர். நேற்று இரவு பெய்த மழையினால் திடீரென்று டமார் என்ற சத்தத்துடன் அந்த வீடு இடிந்து விழுந்தது.

  இதனால் கட்டிட இடிபாடுகளுக்குள் 5 பேர் சிக்கிக்கொண்டனர். உடனே அக்கம்பக்கத்தினர் விரைந்து வந்தனர். ஆனால் அவர்களால் மீட்கமுடியவில்லை. இதுபற்றிய தகவல் அறிந்ததும் போலீசாரும், கோவை தெற்கு தீயணைப்பு படையினரும் விரைந்து சென்றனர். கலெக்டர் ராஜாமணி, போலீஸ் கமிஷனர் சுமித்சரண், துணை கமிஷனர் ஸ்டாலின் ஆகியோர் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து சென்று மீட்பு பணியை தீவிரப்படுத்தினர்.

  குறுகலான பகுதி என்பதால் மீட்பு பணி தாமதம் ஆனது. இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கி கிடந்த கண்ணனின் தாய் வனஜா (வயது 68) என்ற பெண்ணும், மனநிலை பாதிக்கப்பட்ட கவிதா என்ற பெண், கண்ணன் ஆகிய 3 பேர் மீட்கப்பட்டு கோவை அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு சிகிச்சைக்காக கொண்டு செல்லப்பட்டனர்.

  கண்ணனின் மனைவி சுவேதா (28), அவருடைய 6 வயது மகன் தன்வீர் ஆகியோர் இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கி புதைந்தனர். சிறுவனின் குரல் இடிபாடுகளுக்குள் கேட்டது. ஆனால் தொடர்ந்து கட்டிடம் மண்ணில் மேலும் புதைந்து கொண்டே இருந்ததால் மீட்க முடியவில்லை. இரவு 11.45 மணியளவில் சிறுவன் தன்வீர் காயங்களுடன் மீட்கப்பட்டு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டான்.

  இந்நிலையில் இடிபாடுகளில் இருந்து 6 பேர் உயிருடன் மீட்கப்பட்ட நிலையில் சுவேதா, கோபால் ஆகியோர் உயிரிழந்தனர்.

  கட்டிடம் இடிந்த இடத்தில் தீயணைப்பு மற்றும் காவல்துறையினர் மீட்பு பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

  91

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.