உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  மரணதண்டனையாளி:ஆடிப்போயுள்ள தெற்கு! photos

  நேற்று மரணதண்டனை விதிக்கப்பட்ட குற்றவாளியொருவர் இலங்கை நாடாளுமன்றில் பதவியேற்க இந்த நாட்டின் நாடாளுமன்ற வரலாற்றில் ஒரு அழியாத கருப்பு குறி சேர்க்கப்பட்டுள்ளதாக ஜக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது..

  இது தொடர்பில் கருத்து வெளியிடுகையில் உலக வரலாற்றில் முதல்முறையாக, கொலை குற்றவாளி மற்றும் மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்ட ஒருவர் இன்று நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக பதவியேற்றுள்ளார்.

  இதன் மூலம் ஜனரஞ்சகத்தின் அனைத்து கொள்கைகளும் கேலி செய்யப்பட்டுள்ளன. பாராளுமன்ற ஜனநாயகம் சிதைந்துள்ளது. சட்டத்தின் விதி மீறப்பட்டுள்ளது. சட்டத்தை மதிக்கும் குற்றவாளிகள் இந்த நாட்டில் சட்டமியற்றப்பட வேண்டியவர்கள் என்ற செய்தி வலுவாக சமூகமயமாக்கப்பட்டுள்ளது.

   

  இந்த நாட்டில் சாதகமான மாற்றத்தை ஏற்படுத்த கடந்த இரண்டு தேர்தல்களில் மொட்டுவுக்கு வாக்களித்த மனசாட்சி இன்னும் உள்ள அனைவருமே இப்போது மனம் உடைந்து போயுள்ளனர். சபாநாயகர் முன் பிரிமலால் ஜெயசேகர பதவியேற்ற படம் இன்னும் ஐந்து வருடங்களுக்கு அவர்களின் மனசாட்சியைத் துன்புறுத்தும் என்பது மிகத் தெளிவாகத் தெரிகிறது.

  இந்த சம்பவத்தால் நாட்டிற்கு அமைக்கப்பட்ட முன்மாதிரி மிகவும் ஆபத்தானது. ஒரு நபருக்கு மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்டு தூக்கிலிடப்பட்டாலும் கூட, அவர் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருப்பதற்கான அனைத்து சலுகைகளையும் அனுபவிக்க முடியும் என்ற மிக மோசமான செய்தியை இது நாட்டிற்கு அனுப்புகிறது. இதற்குள் சமூகம் கடுமையாக ஒடுக்கப்படுகிறது. அரசியல்வாதிகள் சட்டத்தை மீறுவதற்கு சிறிதளவு பயம் கூட இருந்தால், அது இதன் மூலம் அகற்றப்பட்டுள்ளது. இதன் மூலம், இலங்கை முழுவதும் ஒரே கெக்கிரிலாந்தாக மாற்றப்பட்டுள்ளது.

  இந்த நாட்டின் நாகரிகத்தை பாதுகாப்பதற்கான போராட்டமே இப்போது நாம் விட்டுச்சென்ற ஒரே போராட்டம். இந்த போராட்டம் நாம் நினைத்ததை விட கடினமானது. குறிப்பாக, 20 ஆவது திருத்தத்தின் மூலம், இலங்கையை ஜனநாயகம் இல்லாத ஒரு வெறுக்கத்தக்க மாநிலமாக மாற்றுவதற்குத் தேவையான அனைத்து திட்டங்களும் ஏற்கனவே வரையப்பட்டுள்ளன. அனைத்து அதிகாரங்களையும் ஒரு நபரின் கீழ் கொண்டு வந்து இந்த நாட்டை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மன்னனின் ஆட்சியின் கீழ் கொண்டுவர இந்த அரசு நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறது. இந்த அழிவு இன்று அனுமதிக்கப்பட்டால், எதிர்கால சந்ததியினருக்கு நாளை எஞ்சியிருக்கும் ஒரே வழி ஸ்வாசிலாந்திற்கு தப்பிச் செல்வதுதான்.

  இந்த அணிவகுப்புக்கு எதிராக சமகி ஜன பலவேகா இன்று நாடாளுமன்றத்தில் கடும் போராட்டத்தை நடத்தினார். இங்கு சமகி ஜன பலவேகா அளித்த மிக முக்கியமான செய்தி என்னவென்றால், பாராளுமன்றத்தில் வலுவான எதிர்ப்பாக இருப்பது முக்கியமல்ல. அரசாங்கத்துடன் ஒப்பந்தங்களை செய்யாத மற்றும் அரசாங்கத்தின் மூன்றில் இரண்டு பங்கு புல்டோசர் பெரும்பான்மைக்கு அடிபணியாத ஒரு எதிர்க்கட்சி மக்கள் ஜனநாயகத்தின் பாதுகாவலராக முடியும்.

  இன்று மாலை, 19 வது திருத்தத்திற்கான தேசிய இயக்கம் கோட்டையில் உள்ள வென்.மதுலுவே சோபிதா தேரோவின் சிலைக்கு முன்னால் போராட்டம் நடத்தியது. தேர்தலுக்குப் பிறகு முதல்முறையாக, அனைத்து எதிர்க்கட்சிகளும் இப்போது ஒன்றுபடுகின்றன. அந்த யுத்த முன்னணி ஒரு வரலாற்றுப் பங்கைப் பெற்றது. அரசாங்கத்தின் மோசமான வெறி ஒரு இருண்ட மேகமாக இருந்தால், அதில் நட்சத்திரமாக எதிர்க்கட்சியால் உருவாக்கப்படும் இந்த முன்னணி அமைவதாக சுட்டிக்காட்டப்படடுள்ளது.

  84

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.