உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  பதவி உயர்வு பெறும் எமது பனிப்புலத்தை சேர்ந்த திரு சு.யாதவன் M.A. .photos

  மதுவரித் திணைக்களப் பரிசோதகராகப் பதவி உயர்வு பெறும் எமது கிராமத்தைச் சேர்ந்த சமூக சேவையாளரும் கவிஞருமான திரு சு.யாதவன் M.A. (யாதவன் அண்ணை)

  அவர்களைப் பாராட்டுவதில் பெருமையும் பெருமகிழ்வும் அடைகின்றோம்.
  கடந்த தை மாதமளவில் இடம்பெற்ற மட்டுப்படுத்தப்பட்ட போட்டிப் பரீட்சையில் தோற்றி 210 புள்ளிகளுடன் 4 ஆம் நிலையில் சித்தியடைந்துள்ள இவர், குறித்த அணியில் இப் பதவி உயர்வினைப் பெற்றுக்கொண்ட ஒரே ஒரு தமிழர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.
  நேர்மையின் அடயாளமாகத் திகழும் இவர் தமது தொழிலிலும் வாழ்விலும் மேலும் சிறக்க எமது ஊர் மக்களின் சார்பில் வாழ்த்துவதில் உள்ளப் பூரிப்பு அடைகின்றோம்.
  377

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.