உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  படப்பிடிப்பு தளத்தில் பரிதாப மரணம்! நடிகருக்கு நேர்ந்த கொடுமை – யாருக்கும் இப்படி வரக்கூடாது.photo

  கொரோனாவால் சினிமா துறையும் மிகவும் பாதிக்கப்பட்டது. 5 மாத காலமாக நடைபெறாமல் இருந்த படப்பிடிப்புகள் ஊரடங்கு தளர்வுகளுக்கு பின் தொடங்கப்பட்டுள்ளது.

  கேரளாவில் நடிகரும், டப்பிங் கலைஞருமான Prabeesh Chakkalakkal கொச்சியில் நடைபெற்ற படப்பிடிப்பில் கலந்துகொண்டார். 44 வயதாகும் அவர் கேரளாவின் waste management விழிப்புணர்வுக்காக எடுக்கப்படும் இப்படத்தில் தன்னுடைய காட்சிகள் முடிந்ததும் குழுவுடன் இணைந்து புகைப்படம் எடுத்துக்கொண்டிருந்தார்.

  அப்போது திடீரென நிலை குலைந்து சரிந்து விழுந்தவருக்கு நாவறட்சி ஏற்பட்டிருப்பதை கண்டு உடனே தண்ணீர் கொடுத்துள்ளனர். அதன் பின்னும் அவர் சரிந்துள்ளார். அவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டபோது அவர் இறந்தது தெரியவந்துள்ளது.

  Prabeeshக்கு ஜோசப் என்ற தந்தையும் ஜான்சி என்ற மனைவியும் தனியா என்ற மகளும் இருக்கிறார்கள். அவரின் இந்த மரணத்தால் படக்குழுவும், குடும்பத்தினரும் சோக அதிர்ச்சியில் மூழ்கியுள்ளனர்.

   

  226

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.