உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  இன்று காலை விபத்து! ஒருவர் பலி! மூவர் படுகாயம்!photos

  மட்டக்களப்பு மாவடிவேம்பு வீமன் பேருந்து தரிப்பிடத்திற்கு அருகில் இடம்பெற்ற விபத்தில் ஒருவர் உயிரிழந்ததோடு மேலும் மூவர்

  படுகாயமடைந்துள்ளனர்.

  இன்று திங்கட்கிழமை காலை இரு உந்துருளிகள் நேருக்கு நேர் மோதியதில் இவ்விபத்து நேர்ந்துள்ளது.

  சம்பவத்தில் 22 வயதுடைய சித்தாண்டி திருநாவுக்கரவு வீதியைச் சேர்ந்த நாகராசா சதீஸ் உயிரிழந்துள்ளார்.

  32 வயதுடைய மாவடிவேம்பு கிராமத்தைச் சேர்ந்த எஸ்.சுபேந்திரன், 18 வயதுடைய மகேஸ்வரன் தவசீலன் மற்றும் 26 வயதுடைய கருணாகரன் தனுசன் ஆகியோர் படுகாயமடைந்த நிலையில் மாவடிவேம்பு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

  இவர்களில் சுபேந்திரன், தவசீலன ஆகியோர் மேலதிக சிகிற்சைக்காக மட்டக்களப்பு போதனா வைத்தியசாலையின் அவசர சத்திரசிகிச்சைப் பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

   

   

  88

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.