உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  விஜய் சேதுபதி ரசிகர் மன்ற தலைவர் வெட்டிக்கொலை… photos

  நடிகர் விஜய் சேதுபதியின் ரசிகர் மன்ற தலைவர் வெட்டிக்கொலை செய்த சம்பவம் புதுச்சேரி மாநிலத்தில் பெரும் பரபரப்பையும், அதிர்ச்சியையும்  ஏற்படுத்தியுள்ளது.

  நடிகர் விஜய் சேதுபதியின் ரசிகர் மன்ற தலைவர் மணிகண்டன். புதுச்சேரியில் அவர் இருசக்கர வாகனத்தில் சென்றுகொண்டிருந்தபோது நெல்லித்தோப்பு பகுதியில் அவரை வழிமறித்த சிலர் அவரை சரமாரியாக வெட்டிவிட்டு தப்பியோடினர். சம்பவ இடத்திற்கு வந்த போலீசார் உயிருக்கு போராடிய மணிகண்டனை மீட்டு மருத்துவமனையில் அனுமதித்தனர். மருத்துவமனையில் மணிகண்டனை பரிசோதித்த மருத்துவர்கள், அவர் ஏற்கனவே இறந்துவிட்டதாக கூறியுள்ளனர்.

  மர்ம நபர்களால் வெட்டிக்கொலை செய்யப்பட்ட மணிகண்டன் மீது ஏற்கனவே பல்வேறு வழக்குகள் நிலுவையில் உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. மணிகண்டனை வெட்டிக்கொன்ற கும்பலை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். இந்த சம்பவம் புதுச்சேரியில் பெரும் பரபரப்பையும், அதிர்ச்சியையும்  ஏற்படுத்தியுள்ளது.

  71

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.