உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  ஆறரை லட்சத்தால் அசிங்கப்பட்ட ரஜினி :

  தமிழ் சினிமாவில் பல ஆண்டு காலமாய் சூப்பர் ஸ்டார் என்ற பட்டத்துடன் மக்களின் மனதில் நிலையான ஆட்சியை பெற்றவர் தான் ரஜினிகாந்த்.

  தற்போது ஒரு படத்திற்கு மட்டும் 100 கோடி சம்பளம் வாங்குகிறார். ஆனால் ஆசை யாரை தான் விட்டது ? அதுக்கு இப்படி போய் ஆறரை லட்சதிற்காககாக நீதிமன்றத்தில் அசிங்கப்படுத்தபட்ட அவலம் ரஜினியின் ரசிகர்களை பெரும் சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

  அதாவது நடிகர் ரஜினிகாந்திற்கு சொந்தமாக கோடம்பாக்கத்தில் உள்ள ராகவேந்திரா திருமண மண்டபத்திற்கு அரசாங்கம் சொத்து வரி விதித்ததற்கு நீதிமன்றத்தை ரஜினிகாந்த் நாடியது அவரை தேவையற்ற விமர்சனங்களில் சிக்க வைத்துள்ளது. இந்நிலையில் அரசியல் ஆர்வலரும் மூத்த பத்திரிகையாளருமான கணபதி ரஜினியை சரமாரியான கேள்விகளாலும், கருத்துக்களாலும் விமர்சித்துள்ளது சமூக வலைத்தளத்தில் வைரலாக பரவி வருகிறது.

  வரி விலக்கு தர முடியாது. நீதிமன்றத்தின் நேரத்தை இப்படி வீணடிக்க வேண்டாம் என்று நீதிபதி ரஜனியை கடுமையாக ஏச்சரித்து வழக்கை தள்ளுபடி செய்துவிட்டார்

   

  76

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.