உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  அருள்மிகு ஸ்ரீ முத்துமாரியம்பாள் திருக்கோயில் அம்பிகைக்குரிய “41” அடி உயரமான சித்திரத்தேருக்கான .photos

  பணிப்புலம் அருள்மிகு ஸ்ரீ முத்துமாரியம்பாள் திருக்கோயில் அம்பிகைக்குரிய “41” அடி உயரமான சித்திரத்தேருக்கான அச்சுக்கோப்பு (அச்சுபார் விதானம்)வைபவம்.

  காலம் :–30/10/2020 வெள்ளிக்கிழமை காலை 9:10 மணி முதல் 10:25மணி வரையுள்ள சுபவேளையில் நடைபெற எல்லாம் வல்ல அம்பிகையின் திருவருள் கிட்டியுள்ளது. பேரன்புமிக்க அம்பிகை அடியார்களே.. ! நிகழும் மங்கலகரமான சார்வரி வருடம் ஐப்பசித்திங்கள் 14ஆம் நாள் 30/10/2020 வெள்ளிக்கிழமை அன்று காலை 8:00 மணிக்கு விநாயகர்வழிபாடு,புண்ணியாகவாசனம்
  ,என்பன இடம்பெற்று பரிவாரவிநாயகப்பெருமானுக்கும், மூலமூர்த்தி முத்துமாரியம்பாளுக்கும் விஷேட அபிஷேகம்,விஷேடபூசைகள் என்பன இடம்பெற்று அச்சுபார் உள்வீதி,வெளிவீதிவலமாக எடுத்து வந்து ஆலயவெளிவீதியின் வடமேற்கில் அமைந்துள்ள அம்பாளுடைய தேர் வேலைசெய்யும் கொட்டகையில் மேற்குறிப்பிட்ட சுபமுகூர்த்தத்தில் அச்சுபார்கோர்க்கும் மங்களநிகழ்வு ,ஸ்ரீ விநாயகர்,ஸ்ரீ முத்துமாரியம்பாளின் திருவருள் துணையுடன் நடைபெற்றவுள்ளது என்பதை அடியார்கள் அனைவருக்கும் அறியத்தருகிறோம்
  . நமது மானிடப்பிறப்பின் புண்ணியபலனாக வரலாற்று சிறப்புமிக்க இந்த அச்சுக்கோப்பு நிகழ்வை தரிசிக்கும் பாக்கியம் உங்களுக்கு கிடைத்துள்ளது இந்த சந்தர்ப்பத்தை தவறவிடாது அம்பிகை அடியார்கள் அனைவரும் கலந்து கொண்டு காணுதற்கரிய இப்புண்ணிய நிகழ்வை தரிசித்து அம்பிகையின் திருவருளை பெற்றேகுமாறு அன்புடன் வேண்டுகின்றோம்..!
  தேர் நிர்மாண ஸ்தபதி அராலியூர் “விஸ்வேஸ்வரி சிற்பாலயகூடம்” விஸ்வப்பிரம்மஸ்ரீ அமரசிங்கம் ஐங்கரநேசன் அவர்கள் “சுபமஸ்து ” இங்ஙனம் மேற்படி தேவஸ்தான ஆதீனகர்த்தாக்களும்,குருமாரும். பணிப்புலம், பண்டத்தரிப்பு. 28-10-2020

   

   

   

  224

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.