உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  மீளவும் ஜனாதிபதியாக பொறுப்பேற்கவுள்ள ட்ரம்ப் -பரபரப்பாகும் அமெரிக்க அரசியல்களம்

  மீண்டும் ஜனாதிபதியாக ட்ரம்ப் பதவியேற்பார் என அமெரிக்க வெளியுறவுச் செயலாளர் மைக் பொம்பியோ தெரிவித்துள்ளது அமெரிக்கா மட்டுமல்லாது உலக அரங்கிலும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

  அமெரிக்காவில் நவம்பர் 3ஆம் திகதி ஜனாதிபதி தேர்தல் முடிவடைந்தது. இதில் குடியரசு கட்சி வேட்பாளராக தற்போதைய அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப் போட்டியிட்டார். அவரை எதிர்த்து ஜனநாயக கட்சி வேட்பாளராக ஜோ பைடன் போட்டியிட்டார்.

  தேர்தலில் வெற்றிபெற 270 வாக்குகளை பெற வேண்டும். ஆனால் ஜோ பைடன் ஏற்கனவே 290 வாக்குகளை பெற்று வெற்றிபெற்றுவிட்டார். ஜனவரி 20ஆம் திகதியன்று பதவியேற்பு விழா நடைபெறவிருக்கிறது. ஆட்சி மாற்றத்திற்கு மட்டுமல்லாமல், கொரோனா தடுப்பு பணிகளுக்கான திட்டங்களை ஜோ பைடன் ஏற்கனவே வகுக்க தொடங்கிவிட்டார்.

  இந்நிலையில், அடுத்த ஜனாதிபதியாக டொனால்ட் ட்ரம்ப் பதவியேற்பார் என அமெரிக்க வெளியுறவுச் செயலர் மைக் பொம்பியோ தெரிவித்துள்ளார். இவர் டொனால்ட் ட்ரம்பின் ஆதரவாளர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  இதுகுறித்து அவர் பேசியபோது, “ட்ரம்பின் இரண்டாம் ஆட்சி சுமுகமாக ஏற்படும். தேர்தலில் என்ன நடக்கிறது என்பதை உலகமே பார்த்துக்கொண்டு இருக்கிறது.

  எல்லா வாக்குகளையும் நாம் முழுமையாக எண்ணப்போகிறோம். வாக்கு எண்ணிக்கை முடிந்தபின்னர் வெற்றியாளர்கள் யார் என்பது அறிவிக்கப்படும். எல்லாவற்றுக்கும் ஒரு முறை இருக்கிறது. இதை அரசியலமைப்பு சட்டம் தெளிவாக கூறுகிறது” என்று தெரிவித்துள்ளார்.

  ஏற்கனவே, தேர்தலில் தோல்வியடைந்தபிறகும் ட்ரம்ப் தான் வெற்றிபெற்றுவிட்டதாக கூறி வருகிறார். மேலும், தேர்தல் முடிவை எதிர்த்து நீதிமன்றத்துக்கு போகப்போவதாக அவர் மிரட்டி வருகிறார்.

  இந்நிலையில், மீண்டும் ட்ரம்ப் ஜனாதிபாக பதவியேற்பார் என அமெரிக்காவின் மிக மூத்த அதிகாரிகளில் ஒருவரான மைக்பொம்பியோ தெரிவித்திருப்பது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

  337

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.