உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  கிளிநொச்சி தற்காலிக வீட்டு சுவர் இடித்து விழுந்ததில் 8வயது சிறுவன் பலி

  கிளிநொச்சி தற்காலிக வீட்டு சுவர் இடித்து விழுந்ததில் 8வயது சிறுவன் பலியான சம்பவம் கிளிநொச்சியில் சோகத்தை எற்படுத்தியுள்ளது கடந்த சிலநாட்களாக பெய்த மழை காரணமாகக குறித்த பகுதியில் வெள்ள நீர் தேங்கியுள்ளது. இதன் காரணமாக,தற்காலிக வீட்டின் சுழார் ஈரமடைந்தது இன்று காலை வீழ்ந்துள்ளது இதன் போதே சிறுவன் உயிரிழந்துள்ளான் கிளிநொச்சி கரைச்சி பிரதேச செயலக பிரிவுக்குட்பட்ட தொண்டமான்நகர் பகுதியில் குறித்த சம்பவம் இன்று காலை 11மணியளவில் இடம்பெற்றுள்ளது இச்சம்பவத்தில்8வயதான நிரோயன் றுசாந்தன் என்ற சிறுவனே பலியாகியுள்ளான் சிறுவனின் சடலய் கிளிநெச்சி வைத்தியசாலை வைக்கப்பட்டுள்ளதுடன் சம்பவம் தொடர்பான விசாரணைகளை கிளிநொச்சி பொலிசார் முன்னெடுத்துள்ளனர் இந்தபகுதியில் வெள்ள நீர் தேங்குவதுதொடர்பில் பல்வேறு தரப்பினரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றும் எவ்வித தீர்வும் எட்டப்படவில்லை என பிரதேச மக்கள் குற்றம் சாட்டுகின்றனர் இதனால் வருடதோறும் 40சம்பவங்களள் வரை பாதிக்கப்படுவதாகவும் அவர்கள் தெரிவிக்கின்றனர் கரைச்சி பிரதேச சபையிடம் இப்பகுதிக்கான வடிகாலமைப்பு வசதியினை எற்படுத்தி துருமாறு பலமுறை கோரிக்கை முன்வைக்கப்பட்டுள்ளது ஆனால் இதுவரை தீர்வு எட்டப்படாத நிலையில் இன்று மக்கள் கவலை வெளியிடுகின்றனர் இதேவேளை கடந்த,அரசின்காலத்தில் வழங்கப்பட்ட விட்டுத்திட்டத்தில் மிகுதி பணம்வழங்கப்படாமையினாலேயே நிரந்தர வீடு அமைப்பதற்கான மிகுதி பணத்தினை வழங்க நடவடிக்கை மேற்கொள்ளுமாறு பிரதேச மக்கள் கோரிக்கை முன்வைத்துள்ளனர்

  305

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.