உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  முள்ளியவளையில் விபத்து -பிள்ளையை பாடசாலைக்கு அழைத்து செல்லும் பொது குடும்பப் பெண் படுகாயம்

  முல்லைத்தீவு – முள்ளியவளை கலைமகள் வித்தியாலயத்திற்கு முன்பாக இன்று இடம்பெற்ற விபத்தில் குடும்பப் பெண்ணொருவர் படுகாயமடைந்த நிலையில் வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

  குறித்த பெண் பாடசாலைக்கு தனது பிள்ளையைக் கொண்டு வந்து இறக்கி விட்டு – மீண்டும் மோட்டார் சைக்கிளில் வீடு செல்ல முற்பட்ட வேளையில் இலங்கை போக்குவரத்துச் சபைக்கு சொந்தமான பேருந்து மோதி இந்த அனர்த்தம் ஏற்பட்டுள்ளது.

  விபத்துக்குள்ளாகி படுகாயமடைந்த நபர் முல்லைத்தீவு மாவட்ட வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

  சம்பவ இடத்திற்குச் சென்ற முள்ளியவளை பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

  சஹ்ரான் ஹாஷிமுக்கு பின்னால் சக்திவாய்ந்த நாடு! தாக்குதலின் பின்னணியில் சதித்திட்டம் - மைத்தரி பரபரப்பு வாக்குமூலம் - Ibctamil

  108

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.