உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  ஜேர்மனியில் நடைபதையில் மகிழுந்து புகுந்ததில் ஐவர் பலி! 14 பேர் படுகாயம்!

  மேற்கு ஜேர்மனிய நகரமான ட்ரியரில் (Trier) அங்காடிகள் நிறைந்த நடைபாதையில் மகிழுந்து ஒன்று புகுந்ததில் ஒன்பது

   வாரக் குழந்தை உட்பட நான்குபேர் உயிரிழந்துள்ளதுடன் 14 பேர் காயமடைந்துள்ளனர் என அரச சட்டத்தரணி பீட்டர் ஃபிரிட்ஸன் தெரிவித்தார்.

  51 வயதான ஓட்டுநர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். சந்தேகநபரான ஓட்டுநர் மனநலப் பிரச்சினைகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், கணிசமான அளவு மது அருந்தியதாகவும், அவரை மனநல பராமரிப்பில் வைக்குமாறு கோருவது குறித்து வழக்குரைஞர்கள் பரிசீலித்து வருவதாக ஃபிரிட்ஸன் கூறினார்.

  நேற்று செவ்வாய்கிழமை உள்ளூர் நேரப்படி சுமார் 13:45 மணியளவில் இச்சம்பவம் நடந்தது. ஓட்நர் 1 கி.மீ வேகத்தில் வாகனத்தை ஓட்டியுள்ளார்.

  25 வயது பெண் மற்றும் 45 வயது ஆணும் கொல்லப்பட்டனர். பாதிக்கப்பட்ட ஐந்தாவது நபர் குறித்த விவரங்களை காவல்துறையினர் இதுவரை வெளியிடவில்லை.

  உயிரிழந்த குழந்தையின் தாய் காயமடைந்தநிலையில் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றுவருகிறார்

  331

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.