உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  கோண்டாவில் ஜெயமோகனால் வழங்கப்பட்ட வாழ்வாதார உதவி.வீடியோ, படங்கள் )

  ஒஸ்லோ நோர்வேயில் வாழ்ந்து வரும் கோண்டாவிலை சேர்ந்த ஜெயமோகன் ஜெபசுந்தரம் அவர்கள் வழங்கிய 40 000 ரூபாய் நிதியுதவியும் ,

  மற்றும் பணிப்புல மக்களின் 10 000ம் ரூபாயும் உள்ளடங்கலாக தமது ஒரே மகனை யுத்தத்தில் இழந்த இந்த மாவீரரின் வாழ்வாதாரத்தை முன்னேற்றும் ஒரு முயற்சியாக அவர்களுக்காக கிடைத்த 50 000ம் ரூபாய் நிதி உதவியில் இருந்து வாழ்வாதார உதவி வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளது.

  எதுவித உதவிகளுமின்றி மிகுந்த வறுமை நிலையில் வாடிவந்த பெற்றோருக்கே இவ்உதவி வழங்கப்பட்டுள்ளது. அதன்படி கோழிக்கூடு 20 000 ரூபாய் கோழித்தீவனம் உள்ளிட்ட உபகரணங்கள் 6260 ரூபாய் முட்டைக் கோழிகள் 22 19 800ரூபாய் சேவல் 03 1000 ரூபாய் மொத்த செலவீனம் 50 360 இவர்களின் வாழ்வாதாரத்தை உயர்த்த உதவிக்கரம் நீட்டிய ஜெயமோகன் ஜெயசுந்தரம் அவர்களுக்கும், மற்றும் பணிப்புலம் உறவுகளுக்கும் நன்றிகளைத் தெரிவித்துக்கொள்கிறோம்.

  படம் இதைக் கொண்டிருக்கலாம்: 4 பேர், நபர்கள் நின்றுக்கொண்டிருக்கின்றனர், மரம் மற்றும் வெளிப்புறம்

  படம் இதைக் கொண்டிருக்கலாம்: 3 பேர், Venthan Venthan உட்பட, நபர்கள் நின்றுக்கொண்டிருக்கின்றனர் மற்றும் வெளிப்புறம்

  படம் இதைக் கொண்டிருக்கலாம்: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நபர்கள், நபர்கள் அமர்ந்துள்ளனர், தொப்பி, மரம் மற்றும் வெளிப்புறம்

  படம் இதைக் கொண்டிருக்கலாம்: Venthan Venthan, நிற்கிறார் மற்றும் வெளிப்புறம்

   

  படம் இதைக் கொண்டிருக்கலாம்: 1 நபர், நிற்கிறார், வெளிப்புறம் மற்றும் இயற்கை

  படம் இதைக் கொண்டிருக்கலாம்: 2 பேர், நபர்கள் நின்றுக்கொண்டிருக்கின்றனர், மரம் மற்றும் வெளிப்புறம்

  குறிப்புகள் எதுவும் இல்லை

  குறிப்புகள் எதுவும் இல்லை

  குறிப்புகள் எதுவும் இல்லை

  குறிப்புகள் எதுவும் இல்லை

  குறிப்புகள் எதுவும் இல்லை

  குறிப்புகள் எதுவும் இல்லை

  குறிப்புகள் எதுவும் இல்லை

  913

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.