உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  ஒரு மாதம் முன்னரே இடிக்க சொன்னேன்? photos

  முள்ளிவாய்க்கல் நினைவுதூபி இடிப்பென்பது யாழ்ப்பாண பல்கலைக்கழகதுணைவேந்தர் எடுத்ததாக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் பேராசிரியர் சம்பத் அமரதுங்கா தெரிவித்துள்ளார்.அப்போதிருந்து (2019), அங்கீகரிக்கப்படாத கட்டமைப்பை அகற்றுமாறு பல்கலைக்கழக நிர்வாகத்திடம் அதிகாரிகள் கேட்டுக் கொண்டுள்ளனர். உயர் அதிகாரிகளிடமிருந்து எனக்கு பல அறிவுறுத்தல்கள் கிடைத்தன, பல்கலைக்கழக மூலதனப் பணிகள், பொறியியல் மற்றும் பராமரிப்புத் துறைகளுடனான பல கூட்டங்களில் இதைப் பற்றி விவாதித்தோம், ”என்று பல்கலைக்கழக துணைவேந்தர் எஸ்.சிறீசற்;குணராஜா கூறினார்.

  உயர் அதிகாரிகள் யார் என்று கேட்டதற்கு, “பாதுகாப்பு, உளவுத்துறை, கல்வி அமைச்சகம், எல்லோரும். நான் ஒரு நிர்வாகப் பொறுப்பைச் செய்யும் ஒரு குடிமகன். சில நேரங்களில், எனது தனிப்பட்ட விருப்பு வெறுப்புகளுக்கு அப்பால் நான் முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும், ”என்று அவர் கூறினார்.

   

  “எனவே, ஒரு மாதத்திற்கு முன்னர் நான் சம்பந்தப்பட்ட துறைகளுக்கு பொறுப்பை ஒப்படைத்தேன், குறிப்பிட்ட தேதியைக் கொடுக்கவில்லை. அவர்கள் அதை நிறைவேற்றியுள்ளனர், அவ்வளவுதான், ”என்று அவர் கூறினார்.

  உண்ணாவிரதத்தில் ஈடுபட்டுவரும் யாழ்ப்பாணம் பல்கலைக்கழக மாணவர்களுடன் தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் யாழ் மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களான திரு சிறீதரன், திரு M.A சுமந்திரன் ஆகியோர் கலந்துரையாடினர்.

   

  இதன்போது வருகின்ற திங்கட்கிழமை உத்தியோகபூர்வமாக யாழ் பல்கலை துணைவேந்தரை சந்தித்து நினைவுத்தூபியை மீள அமைப்பது தொடர்பாக கலந்துரையாடவிருப்பதாக பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தெரிவித்தனர்

  93

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.