உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  யேர்மனியில் வாழும் ஈழத்தமிழர்களை நாடுகடத்துவதற்கு எதிராக டுசில்டோர்ப்பிலும் ஆர்ப்பாட்டம்!photos

  யேர்மனியில் வாழும் ஈழத்தமிழ் மக்களை சிறிலங்காவுக்குத் திருப்பி அனுப்புவதற்காக யேர்மனிய அரசாங்கம் ஒரு வாரமாக தீவிர நடவடிக்கை

  எடுத்து வருகின்றது. இதனைத் தடுத்து நிறுத்துவதற்காக யேர்மனியில் வாழும் தமிழ்மக்களை ஒன்றுதிரட்டி பல இடங்களில் ஆர்ப்பாட்ட ஒன்று கூடல்களை நடாத்தி யேர்மனிய அரசிடம் நாடுகடத்தும் முடிவினைப் பரிசீலிக்கும்படி தமிழ் இளையோர் அமைப்பினரும் , ஈழத்தமிழ் மக்களவையினரும், தமிழ்ப் பெண்கள் அமைப்பினரும் கோரிக்கை விடுத்து வருகின்றனர்.

  அந்த வகையிலே நேற்றைய தினம் 28.3.2021 ஞாயிற்றுக்கிழமை யேர்மனியின் தென்மாநில நகரமாகிய போட்சையும் நகரத்தில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருக்கும் சிறைச்சாலைக்கு முன்பாகவும் சம நேரத்தில் மத்தியமாநில நகரமாகிய பியூரன் நகரத்தில் அமைந்திருக்கும் சிறச்சாலைக்கு முன்பாகவும். இன்று 29.3.2021 திங்கட்கிழமை யேர்மனியின் தலைநகரில் உள்துறை அமைச்சிற்கு முன்பாகவும்.அதே வேளையில் மத்திய மாநில பாராளுமன்றம் அமைந்திருக்கும் டுசில்டோர்ப் நகரத்திலும் தொடர்ச்சியாக ஆர்ப்பாட்ட ஒன்றுகூடல்களை நடாத்தி யேர்மனிய அரசின் நாடுகடத்தும் நடவடிக்கையினைத் தடுப்பதற்கு முயற்சி செய்தவண்ணம் உள்ளனர். தமிழ் இளையோர்களும் மக்களவை சார்ந்தவர்களும் யேர்மனிய அரசியற் கட்சிகளுடனும் மனித உரிமை அமைப்புக்களுடனும் சட்டவல்லுனர்களுடனும் தொடர்புகளைப் பேணி நாடுகடத்தலுக்கு எதிரான பணிகளில் ஈடுபட்டவண்ணம் உள்ளனர்.அந்த வகையில் இன்று டுசில்டோர்ப் பாராளுமன்றத்திற்கு முன்பாக பல மனிதஉரிமை அமைப்புக்களும், யேர்மனிய கட்சிகளும், தமிழர்களுடன் ஒன்றுகூடி ஆறுதல் கூறி வழிமுறைகளையும் உரைத்துள்ளனர். தமிழ்மக்களின் ஆதங்கங்கள் அடங்கிய மனுவும் பாராளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது
  115

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.