உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  இலங்கையில் 101 கொரோனா மரணங்கள் பதிவு!

  இலங்கையில் மேலும் 101 பேர் கொரோனாவினால் மரணமாகியுள்ளனர் என்று தொற்று நோயியல் பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.

  இதனையடுத்து இலங்கையில் கொரோனாவினால் மரணமானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 2011 ஆக உயர்ந்துள்ளதாக தொற்று நோயியல் பிரிவு அறிவித்துள்ளது. இலங்கையில் அதிகளவான கொரோனா மரணங்கள் பதிவாகியுள்ளமை இதுவே முதல் முறை என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

  இலங்கையில் கொரோனா தொற்றின் மூன்றாம் அலை உருவாகியதையடுத்து, கொரோனா பரவும் வேகம் அதிகரிக்கும் என்று சுகாதார பிரிவினர் எச்சரிக்கை விடுத்திருந்தனர்.

  மேலதிகமாக அமெரிக்க பல்கலைக்கழகம் ஒன்று, இலங்கையில் நாள் ஒன்றுக்கு கொரோனா தொற்றால் மரண எண்ணிக்கையில் 200 ஐ தாண்டும் என்றும் எச்சரித்திருந்தது. இந்நிலையில், கடந்த சில வாரங்களாக இலங்கையில் கொரோனா தொற்று அதிகரித்துக் கொண்டிருந்த நிலையில் 23 நாட்களுக்கு அதிகமாக பயணத் தடை விதிக்கப்பட்டது.

  ஆனாலும் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்படுவர்களின் எண்ணிக்கையும் இறப்பவர்களின் எண்ணிக்கையும் அதிகரித்துக் கொண்டிருந்தது.

  இச்சூழ்நிலையில் நேற்றைய தினம் 101 பேர் உயிரிழந்துள்ளமையானது இலங்கை மக்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியுள்ளது.

  168

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.