உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  உலகிலே சக்தி வாய்ந்த கடவுச் சீட்டு இது தான்! முதலிடம் பிடித்த நாடு: வெளியான பட்டியல்,photo

  உலகில் சக்தி வாய்ந்த கடவுச்சீட்டு கொண்ட நாடுகளின் பட்டியலில் மீண்டும் முதலிடம் பிடித்து ஐக்கிய அரபு அமீரகம் அசத்தியுள்ளது.

  உலகை சுற்றிப் பார்க்க வேண்டும் என்றால், அதற்கு பல வழிகள் உண்டு, இருப்பினும் விமானத்தில் பறந்து ஒவ்வொரு நாட்டிற்கும் செல்ல வேண்டும் என்பது பலரின் ஆசையாக உள்ளது.

  ஆனால், அதற்கு கடவுச்சீட்டு(பாஸ்போர்ட்) மிகவும் முக்கியம், ஒரு நாட்டில் இருந்து இன்னொரு நாட்டிற்கு செல்கிறீர்கள் என்றால் கடவுச்சீட்டு தேவை, அது தான் உங்களை அந்த நாட்டிற்குள் நுழைய வைக்கும் ஒரு நுழைவுச் சீட்டு என்று கூட கூறலாம்.

  அந்த வகையில், தற்போது Arton Capital வெளியிட்டுள்ள உலகளாவிய பாஸ்போர்ட் பட்டியலில், அதிக மதிப்பெண் பெற்று, உலக அளவில் முதல் இடத்தை ஐக்கிய அரபு அமீரகம பிடித்துள்ளது.

  ஏனெனில் ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தின் பாஸ்போர்ட் வைத்திருப்பவர்கள் 152 நாடுகளுக்கு சில சலுகைகளுடன் செல்ல அனுமதிக்கப்படுகின்றனர். இதில் 98 நாடுகளுக்கு விசா இல்லாமலும், 54 நாடுகளுக்கு அங்கு சென்ற பின் விசா கொடுப்பதும், 46 நாடுகளுக்கு நுழைவதற்கு முன்பு விசா என்ற வசதியும் உள்ளது.

  கடந்த 2019-ஆம் ஆண்டில் முதல் இடத்தை பிடித்த ஐக்கிய அரபு அமீரகம், அதன் பின் கடந்த 2020-ஆம் ஆண்டு 14-வது இடத்திற்கு சரிந்தது. தற்போது மீண்டும் ஒரு வலிமையான கடவுச்சீட்டு கொண்ட நாடாக ஐக்கிய அரபு அமீரகம் உருவெடுத்துள்ளது.

  இதற்கு அடுத்தபடியாக நியூசிலாந்து நாட்டின் கடவுச்சீட்டு உள்ளது. நியூசிலாந்து கடவுச்சீட்டு வைத்திருப்பவர்கள், 146 நாடுகளுக்கு செல்ல முடியும்.

  இதே போன்று ஜேர்மனி, பின்லாந்து, ஆஸ்திரியா, லக்சம்பர்க், ஸ்பெயின், இத்தாலி, சுவிட்சர்லாந்து, தென் கொரியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா ஆகிய நாடுகளின் பாஸ்போர்ட் வைத்திருப்பவர்கள் 144 நாடுகளுக்கு செல்ல முடியும்.

  அதே சமயம் இதில் விசா விதிமுறைகள் எப்படி தற்போது உள்ளது என்ற விவரம் வெளியாகவில்லை. மேலும், மத்திய கிழக்கு பிராந்தியத்தில், இஸ்ரேலின் பாஸ்போர்ட் ஐக்கிய அரபு அமீரகத்திற்கு அடுத்தபடியாக அதிசக்தி வாய்ந்ததாக உள்ளது.

  உலக அளவில் 17-வது இடத்தை பிடித்துள்ள இஸ்ரேல் கடவுச்சீட்டு, 89 நாடுகளுக்கு விசா இல்லாத நுழைவு மற்றும் 37 நாடுகளில் இறங்கிய பின்பு விசா, 72 நாடுகளுக்குள் நுழைவதற்கு முன் விசா என்ற வாய்ப்பை கொடுக்கிறது.

  இதே போன்று உலகிலே மிகவும் வலிமை குறைந்த கடவுச்சீட்டாக ஆப்கானிஸ்தான் உள்ளது. இதைத் தொடர்ந்து, ஈராக், சிரியா, பாகிஸ்தான், சோமாலியா, ஏமன், மியான்மர் உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

  225

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.